Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawambwa apiga magoti na kuomba kura kwa picha ya JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Sep 23, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Huyu Dr Kawambwa anaPhD ni msomi mzuri kabisa, anaweza kuishi bila kunyenyekea na kujidhalilisha kiasi hiki! Amepigia magoti picha duu kazi hizi sintoweza zifanya!


    [​IMG]
    Huyu dada naye nashindwa kumwelewa kama ni mzima kweli
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    CHADEMA INATISHA...! HAHAHAAAA

    mtapiga magoti saaana...hata mbele ya watoto wa class7
     
  3. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Usiichukie siasa maamna siasa ndio inayoamua hatima yetu,tukiiendesha vizuri poa na tukiichukulia kama Kawambwa na huyo mdada basi kwisha kazi.

    Alichofanya Kawambwa ni utumwa kwa kwenda mbele,hawa ndiyo sawa na wale waliobadilishana gold na gololi
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Amedhalilisha sana MaEngineer wenzake!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanainchi wanaitaji sera sio kupiga magoti kama unasali. Namshukuru Mungu siasa inanipiga chenga na inipige na kanzu kabisa.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!
    inasikitisha sana
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Shukuru Jumanne Kawambwa

    Elimu

    Surrey University - UK PhD (Eng.) 1990 1993 PHD
    Reading University - UK MSc. (Eng.) 1983 1984 MASTERS DEGREE
    University of Dar es Salaam BSc. (Eng.) 1978 1982 GRADUATE

    Jamaa kabla hajaingia kwenye siasa alikuwa Senior Lecturer pale College of Engineering - UDSM! tokea 2000

    [​IMG]

    Leo anapigia magoti picha kweli Engineer mzima! Elimu na exposure havijamsaidia kabisa kabisa! To me this is a mental case
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kaka ni mfumo mbovu wa Tanzania unadhani atakaaa saa ngapi aandike kitabu wakati hana kitu cha kula?

    Ndio maana namshangaa sana Kikwete anaposema maprofessa hawaandiki vitabu kwani hajui sababu za wao kushindwa kuandika vitabu. maprofessa wengi kuhamia katika siasa kwasababu ya shida mshahara kiduchu, pesa za kufanyia research hakuna.

    Kwenye makampuni wapo overqualified unadhani wataenda wapi kama sio katika siasa?
     
  9. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    du! tembea uone, kweli mtumikie kafiri..
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Broda! Kuliko kudhalilisha professional kivile ni lazima sana ufanye kazi Tanzania? Unajua ukiisha kuwa na career nzuri kama ya Kawambwa wewe ni Citizen of the world! Unarusha tu CV unapata kazi popote duniani bila kupigia magoti picha!

    Nimesikitika sana na msomi huyu
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwenye siasa kinyaa, sasa hivi ndio wanakumbuka kutupigia magoti.
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ukiweka mbali proffesional, kajidhalilisha zaidi mwenyewe.
     
  13. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Brother mh lakini kweli hapo umenena mkuu!!!
     
  14. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah politics za namna hii, i wish i was not born a Tanzanian :mad2::mad2::mad2::mad2::mad2:
     
  15. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamepiga magoti....?????
    No this CANNOT be serious!! kwa lipi hasa...????
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    CCM watakuja kukiona tu mbeleni. Unajua huyu dada hajijui kabisa, ni sawa na mtu aliyechukuliwa msukule kwenda kulima!! How do you kneel down kwa mwanamke huyu? Mdada anaona kama kakutana na Mungu wake....lol!!!

    Shame on you, JK & CCM.
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani mwenye CV ya kawambwa naomba aweke hapa nione hivyo vyuo alivyosoma usikute ni honorarial doctorate
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kawambwa yuko smart sana ! Anaelimu ya kueleweka hebu pitia post # 7 ! Amehangaika na shule darasani wala si online
     
  19. minda

    minda JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hate politics? then you have the right to 'shut-up' cause it is none of ur business!!!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwani ni lazima uchangia kila post ya mchungaji?
     
Loading...