Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawambwa ana hisa TRL?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Jan 20, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi wadau nashindwa kuelewa huyu mhandisi kawambwa anayetetea wahindi wa TRL je ana hisa pale? au ni uoga tu wa kuiogopa IMF?

    Mawaziri kama kawambwa hawawezi kuiendeleza Tanzania, natoa wito huyu bwana hastahili kupewa wizara ya maana kama hiyo.
     
  2. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwakweli hata mimi nimeshangaa sana, statement ya Katibu Mkuu jana,yeye kama mtendaji wa wizara kusema mkataba utavunjwa mwezi ujao then leo Mhe. Waziri anaikanusha na kutetea kuwa kule Msumbiji Rites wanafanya kazi nzuri sana kwanini isiwe Tz,imenifanya nikose majibu, maybe kuna tusilololijua hapa.
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kawambwa hana uwezo wa kuongoza wizara nyeti kama MIUNDOMBINU amewekwa pale makusudi ili kufanikisha miradi ya Bandali,Airport na barabara wilayani Bagamoyo muungwana anayotaka kuitekeleza wakati wa utawala wake;hata hivyo sidhani kama atafanikisha miradi hiyo kwani mradi mdogo wa barabara ya Bagamoyo mpaka Msata iliyo jimboni kwake imemshinda kusimamia huku contractors wakikomba fedha chungu nzima!!
     
Loading...