Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kauzu zaidi....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bellino, Mar 30, 2012.

  1. Bellino

    Bellino Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2pe kicheko cha kauzu zaidi ya daga(KD) mtaani..
    naanza

    .KD: halo muhudumu naomba pilau tafadhali
    MUHUDUMU:ya sh ngap?
    .KD: kuna ya sh ngap na sh ngap?
    .MUHUDUMU: ya 3000 una nyama ya kawaida mchicha,mchuz,kachumbari ya 1500 una nyama na kachumbari
    .KD: kachumbar sh ngap?
    .muhudum: hapana kachumbari hatuuz ni bure
    .KD :sahani moja ya kachumbari pleas.

    DEMU: baby can u gv me 20000sh nime forget my wallet nyumbani.
    .KD. take ths 250 back home uchukue your wallet.
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nimependa kachumbari....
     
Loading...