Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauzu zaidi ya dagaa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 3, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja alikuwa na mke msamaria mwema sana.Mumewe akinunua vitu yeye lazima agawe kwa majirani.Kutokana na ugumu wa maisha,mume akachukua uamuzi wa kumgawia vitu vyote vya matumizi mkewe kila kunapokucha na akamkataza kugawa vitu kwa majirani.Ikawa kila akiamka anamuuliza mkewe,unataka sukari kiasi gani,sabuni ngapi,chumvi n.k,akishagawa anachukua vitu anaweka kabatini na akamwambia mkewe kwamba haruhusiwi kugusa chochote.Lakini mkewe bado akaendelea na katabia kake kakugawa vitu kwa majirani.Jamaa akaamua aweke mtego,baada ya kumgawia sukari asubuhi,akadaka Nzi mzima akamfungia ndani ya kopo la sukari.Wife kama kawaida yake,jirani kaomba sukari,kwa kiherehere chake akafungua kopo la sukari akagawa sukari,yule Nzi akaruka bila yeye kujua maana ya yule Nzi.Mume aliporudi home jioni,breki ya kwanza kwenye kopo la sukari,kucheki Nzi wake hayupo.Mume alimdaka mke wake na kumpa kipigo heavy huku akiuliza kwa hasira;Nzi wangu ametokajetokaje kwenye kopo la sukari?Majirani wakaja kuokoa jahazi lakini jamaa aliendelea kugawa maumivu huku akirudia swali lake;Nzi wangu ametokajetokaje kwenye kopo la sukari?Majirani wakabaki midomo wazi kwa mshangao!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maisha magumu kipimo cha akili..........................
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa hapo ukauzu uko wapi? we umesema maisha magum!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na kama inzi alitoka wakati mama akitoa sukari yakttumia hom je
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Ukauzu hapo uko wap? . Huyo Mzee anamfundisha mke uchoyo, kama anatoa chakula ila naniii hagawi, kwangu ni fair.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mama kapigwa biti kwamba mara baada ya kupewa mgao wa vitu anavyohitaji,haruhusiwi kugusa chochote mpaka mume aje amgawie tena!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    anamfundisha mke wake uchoyo.
     
  8. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hahaha imenichekesha sana
     
Loading...