Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAUTIPE na utumbo wa kuku………………………..!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Apr 23, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    [FONT=&quot] Heading isiwachanganye……..Niko hapa Buguruni kwa Mnyamani napata utumbo wa kuku ulioviringishwa kwenye firigisi na chachandu ya pilipili na mbilimbi. Halafu bei powa tu shing mia tano.[/FONT]
    [FONT=&quot]Uswazi tunafaidi kweli………………………………. [/FONT]
     
  2. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 916
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Umenikumbusha hadithi ya enzi hizo "Kautipe utumbo wa kuku" kwenye moja wapo ya vitabu maarufu vya "Ujinga wa mwafrika"!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unaliwa bana, siku ya kwanza kuona nilishangaa hadi kidogo wanichape.

    Na miguu ya kuku ya kukaanga na vichwa.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Aisee Kongosho kumbe na wewe unaijua hiyo menyu................ yaani hapa pilipili imekolea kwenye chanchandu mpaka nimepata vijimafua....!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naijua sana menu hiyo

    pilipili ya rojo rojo, tena walikuwa wanasukumia na vikarangizo vingine kama mihogo ya kukaanga au viazi.

     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Yeah..........hapa kuna mihogo ya kukaanga pia wanaita chipsi dume
     
  7. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...ndo maana mnakua na vitambi vya minyoo... havina ushirikiano na mwili....
    Pole mkuu..
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtambuzi hayo machachandu kwa ujumla wake ukiyataja kwa mpiga tarumbeta au mpuliza filimbi ndiyo hatopiga tena kwakua domo lazima limjae mate!
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtambuzi ktk vitu nivikumbukavyo Buguruni ni huo utumbo wa kuku...
    mtamu sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Erickb52......... hiyo menyu nakumbuka wakati ule nikikaa Mwananyamala Kwa Mama Zakaria jirani kabisa na Kwa Ali Manjunju pale makaburini karibu na ule mbuyu usiozeeka kulikuwa na Mpemba mmoja alikuwa ni mtengeneza chachandu na urojo usipime mzee ..................Mihogo na Vihepe ndiyo ilikuwa mwake.................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa Dar kuna vyakula vya ajabu ila vitamu sanaaaaaaa
    Dah huwa nakumbuka sana wakati nakaa Tazara na Kigamboni mitaa yangu ilikuwa pale Feri na Buguruni....
    Mh Dar pako juu na napamiss sana aisee
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    utumbo wa kuku aisee..
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    halfu jioni usisahau ku-test pweza na chachandu...
     
  14. M

    MandawaNaManenge Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ha ha ha Mtambuzi kiboko. Enjoy mwaya while it lasts.
    Juzi nimesikia kuna vitu vinaitwa viwowowo ( sijui hata nitafsirije) lakini vinaliwa. Viwowowo vya kuku. Huko Mbagala /Kijichi. Sh.200.
    Kama niliwaelewa watoa mada, ni vile vinavyobeba , ashakum, kinyeo cha kuku, ambacho kwa kawaida, huwa tunavinyofoa na kutupa. Sasa nasikia ni vitamu balaa vikikaangwa na utumbo wa kuku.
    Ama kweli, najisi yako ni halali yangu.
     
Loading...