Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaumbika kweli huyu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by TANMO, Mar 8, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Waungwana nimeona niitoe picha kutokana na ukweli kuwa wengi hawakufurahishwa nayo..

    Naomba samahani kwa yeyote niliyemsababishia usumbufu kwa namna moja ama nyingine..


    TANMO.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mwana ukikamatwa!!!! utakomaaaaaaaa, uwiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wapi link sasa?

    Wape watu LINK ili usionekane umeiba.....
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,060
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mods embu changamkeni muiondoe hii picha.
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,060
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hata kama ukubaliani na JK si vizuri kutengeneza picha kama hii
     
  6. upele

    upele JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu toa haraka isije ukatunyima ladha ya jf ka ilivokuwa the utamu
    Hate inside ur heart not your eyes
    Conquest-I DONT CARE WHAT THEY TAKE US BUT ALL IN ALL IN JUDGEMENT DAY.:blah:
     
  7. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ingawa sijaiona, nina uhakika mods waliitoa haraka na hii inamaanisha wapo makini na kazi yao.....ila binafsi hiyo picha nilishaiona na sio picha nzuri kwa kiongozi au mtu yoyote ambaye ni jinsia flan then watu wakakubadilisha kwa kutumia photoshop sio kitu kizuri kabisa....i dont like the guy but i did not like the picture either...
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu toa kabisa na hii posti,hili ni forum ya picha,hivyo posti yako bila picha haina maana kabisa!!
     
  9. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli umetusumbua...
     
Loading...