Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaulimbiu za Kampeni 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Companero, Aug 10, 2009.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wakati umewadia kwa wachambuzi wa siasa kuanza kubashiri yatakayojiri - na kutoa mwelekeo wa hali ya kisiasa - wakati wa uchaguzi mkuu wa 2010. Moja ya masuala ambayo yatakiumiza na pengine yameshaanza kukiumiza chama tawala kichwa ni maandalizi ya kaulimbiu ya kampeni.

    Zifuatazo ni kaulimbiu ambazo zinaoneka zimechuja na hazirekebishiki:

    1. Ari Mpya, Nguvu Mpya na Kasi Mpya!
    2. Maisha Bora kwa Kila Mtanzania!

    Na zifuatazo ni kaulimbiu ambazo zikirekebishwa zinaweza kuuzika:

    1. Tanzania bila Umaskini Inawezekana!
    2. Kilimo Kwanza na Uhakika wa Chakula!

    Kaulimbiu zifuatazo ndizo zinaweza kuamsha ari ya wapiga kura wazalendo:

    1. Rudisha Rasilimali kwa Wananchi!
    2. Tanzania bila Ufisadi Inawezekana!

    Je, chama tawala kitakuwa tayari kujisafisha kwa kaulimbiu za kimapinduzi?
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kwa chama tawala naona hapo hakuna ambayo inawafaa labda watumie kaulimbiu "tukiwakamata mafisadi nchi itayumba" mungu tubariki sisi ambao wepesi wa kusahau kwa zawadi za kanga na tshirt za kidumu chama chetu
     
  3. T

    T_Tonga Member

    #3
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2007
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi hamjifunzi pemba ambako ccm haina chake huko kwani wapemba walijua mapema kuwa ccm maana yake ni chama cha mafisadi na leo ndio mnaona mkipewa fulana na ghanga tu mnakipigia wengine wakipewa mbega ndio mchezo umeisha wapemba hata mkiwapa nini wao msimamo haubadiliki wanajitahidi kupeleka askari na vitisho kibao lakini wapi mbona sehemu nyengine hakupelekwi askari ila pemba tu huu ni uonevu lakini ccm ijue haitotawala maisha kwani utawala ni wamungu tu iko siku itabaki historia kuwa kilikuwapo ccm mungu ilani ccm
     
  4. Mnyisunura

    Mnyisunura Member

    #4
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nadhani iwe " HATA KAMA HAMTAKI CCM ITASHINDA KWA KISHINDO" Sound good!
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    1. Fanya Uamuzi Sahihi Amani Idumu!
    2. Pinga Umaskini, Chagua Maendeleo!
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    ila tatizo kubwa kwa watanzania licha ya kudanganywa na kaulimbiu nyingi lakini hatuchukui uamuzi sahii
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chumvi na t-shirt ndio zinadanganya watu zaidi kuliko kauli mbiu
     
Loading...