Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli za Rais zanisababishia ugonjwa wa moyo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ufunguo, Oct 27, 2012.

  1. Ufunguo

    Ufunguo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Rais anaposema,

    And,
    Mimi mlalahoi sipati picha.

    Au anasema kwamba sasa rushwa inazidi kuota mizizi na muda si mrefu hata watoto wetu wataanza kuomba rushwa?, maana baba tayari, mama naye tayari, Kijana nae kama baba, kama mama. Kwa hiyo kwa hesabu zile za kale kama A=B=C =D then D=A=B=C.
    Au anataka kusema kwamba taasisi zilizopo za kupambana na rushwa zimeshindwa kazi na kama ndo hivyo kwanini zinaendelea kuwepo?, kwani madaraka aliyonayo kazi yake ni nini?

    Halafu anaposema mkichagua asiyefaa mtaendelea kuwa naye huyohuyo hadi mwaka 2017 maana yake ninii?. Anataka kusema hata kama mtu ni kilaza kwasababu tu amechaguliwa ndani ya CCM ataendelea kuongoza hadi uchaguzi mwingine ufanyike?. Au ansema mfumo wa uongozi ndani ya chama ni mbovu kiasi kwamba haiwezekani kumwajibishwa mwenye makosa?.

    Napata kizungumkuti, sielewi hata Madaraka ya Rais yako wapi.

    Naomba ushauri.
     
  2. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Logic yako hapo kwenye red ina makosa, inatakiwa kuwa A=B=C =D then B=D=A=C
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyu rais alishawahi kusema ana majina ya wala rushwa na wauza madawa ya kulevya kwa hiyo anawapa muda wajirekebishe, sijui walishajirekebisha. Au yale majina yaliandikwa kwenye toilet paper na ameshaitumia msalani so amesahau.

    Anaetegemea rais aliyeingia madarakani kwa rushwa na wizi wa EPA akemee rushwa amepotea.
     
  4. Ufunguo

    Ufunguo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuelewa mkuu, nashukuru kwa kuiweka vizuri na nahisi ujumbe umekamilika.
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    si mnaona sharia za nchi hii zilivyo, mliambiwa ubya na udhaifu ya ccm na yeye mwenyewe mwaka 2010 mkabisha na kushindwa kulinda kura sasa si hao wanaelekea 2015 huku nchi ikifilisika!!!??
     
  6. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,118
    Likes Received: 1,367
    Trophy Points: 280
    This is very true, inajulikana wazi kuwa 2005, JK aliingia madarakani kwa pesa za EPA-KAGODA,ambazo zilibwa benki kuu, kiasi cha shilingi bilioni 40. Inaeleweka wazi pia mastermind wa wizi huo alikuwa Rostam na Lowasa, ndiyo maana kundi la Lowasa linagawa pesa waziwazi mbele ya vijana wa TAKUKURU, lakini kwa maelekezo ya mkulu, watu hao hawaguswi hata kidogo. Hivi sasa ndiyo tutaanza kukumbuka maneno ya hekima sana ya mwalimu Nyerere, aliposema, Ikulu hakuna biashara, sasa inapotokea mtu anatumia mabilioni ya pesa kwenda Ikulu, lazima tujiulize, kama hizo ni pesa zake, zitarudi vipi, kama amekopeshwa, atazilipaje? Kwa hali tunayoiona nchi hii kwa namna rushwa inavyotembea kwenye chaguzi za CCM, ni vyema tukakumbuka wosia wa mwalimu aliposema anayekimbilia Ikulu kwa kuhonga wapiga kura, ni wa kumwogopa kama ukoma!!
     
  7. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nikisema kiongozi wetu ni mnafiki au ni mwongo au ni mbabaishaji nitakosea?

    Mnafiki: Kama aliwajua halafu anajifanya hawajui!

    Muongo: Ahadi kibao ambazo hazijatekelezwa, (yes natambua muda wake haujaisha) lakini dalili za utekelezaji hazipo!

    Mbabaishaji: Kushindwa kuwachukulia hatua wala rushwa(ambao alikuwa nao katika ile orodha), AKIOMBA wajirekebishe/kuwapatia muda! ..Mbona walalahoi huwa hawapewi muda hata kama wakijulikana?

    Sasa Mr. President anaposema hadi 2017, ni "katiba mpya" aliyoipitisha mwenyewe kuwa Presidential terms ni miaka miwili miwili(2015- 2017).
     
  8. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona hata watoto walishaanza kula rushwa!!! hebu tembelea pale mlimani [UDSM] kaseme unataka room katika hostel uone madalali wa rushwa!! pitia chaguzi za serikali za wanafunzi uone wanavyoshindana kutoa rushwa!! halafu hao hao ndo wanaingia makazini baada ya kuhitimu inafikiri rushwa itaisha?
     
Loading...