Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli za Rais zanisababishia ugonjwa wa moyo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ufunguo, Oct 27, 2012.

  1. Ufunguo

    Ufunguo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Rais anaposema,
    "Nawaambieni, mkifanya mchezo ipo siku mtakuja kujuta maana mkishamchagua kiongozi asiyefaa, mtalazimika kuwa naye huyohuyo hadi 2017, na kama Waswahili wanavyosema majuto ni mjukuu," (Mwananchi, Octoba 27, 2012)
    And,
    "siku zilizopita vitendo vya rushwa vilikuwa vikihusishwa zaidi na wanaume, lakini sasa hata makundi ya kina mama nao wameanza kujihusisha na rushwa (Mwananchi, Oct 27, 2012).
    Mimi mlalahoi sipati picha.
    Au anasema kwamba sasa rushwa inazidi kuota mizizi na muda si mrefu hata watoto wetu wataanza kuomba rushwa?, maana baba tayari, mama naye tayari, Kijana nae kama baba, kama mama. Kwa hiyo kwa hesabu zile za kale kama A=B=C =D then B=C=D=?.
    Au anataka kusema kwamba taasisi zilizopo za kupambana na rushwa zimeshindwa kazi na kama ndo hivyo kwanini zinaendelea kuwepo?, kwani madaraka aliyonayo kazi yake ni nini?
    Halafu anaposema mkichagua asiyefaa mtaendelea kuwa naye huyohuyo hadi mwaka 2017 maana yake ninii?. Anataka kusema hata kama mtu ni kilaza kwasababu tu amechaguliwa ndani ya CCM ataendelea kuongoza hadi uchaguzi mwingine ufanyike?. Au ansema mfumo wa uongozi ndani ya chama ni mbovu kiasi kwamba haiwezekani kumwajibishwa mwenye makosa?.

    Napata kizungumkuti, sielewi hata Madaraka ya Rais yako wapi,
    Naomba ushauri.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ushauri wa nini? tulimchagua kiongozi asiyefaa na tunalazimika kuwa naye hadi 2015. liwalo na liwe
     
  3. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kashatimiza ndoto yake"URAIS"mengine mnamsumbua mwacheni rais wetu sikivu amalizie kipindi chake kwa amani!
     
  4. C

    Cool C Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuwe wavumilivu jamani.. dhiki inaposhamiri maana yake faraja imekaribia! historia ina sifa ya kujirudia, na sijakata tamaa kuwa ipo siku itajirudia kwetu tanzania kupata raisi aina ya nyerere tena. hofu yangu ni kwamba kihistoria kama ilivyotokeaga kwa mwalimu, mapambano lazima!!
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie hata huwa simsikiliz.....
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa JK, tayari tunajuta..maana tulikuchagua wewe 2010 na sasa tunajuta maana tunalazimika kua na wewe hadi 2015 na ni kweli majuto ni mjukuu
     
  7. K

    KANGILE New Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana uwezo wa kufanya zaidi ya hapo
     
  8. F

    Fenb Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No Comment.
     
Loading...