Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli za Nassary vs Magufuli mkichagua wapinzani hatutaleta maendeleo majimboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Precise Pangolin, May 11, 2012.

  1. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Polisi wakishamalizana na Nassari. wawahoji na akina Magufuli kwa kauli zamkichagua upinzani serikali haitaleta huduma jimboni. Najua PM alisema it was just "unfortunate" na yakaisha, hawajahojiwa na polisi na wala hawajaomba radhi. kauli hizi ni za kiuhaini tu kama za Nassari, lakini polisi wetu wana makengeza ajabu.​


     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi ni watanzania bara na wao tanzania visiwani.ukileta mambo ya tanganyika watatokea wazanzbar watakao sema mimi mpemba na mimi wa unguja.
     
  3. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Atakapoulizwa Pinda kuhusu hilo na la kina Malima atajibu tema: It is just unfortunate that it has to be that way kwa wapinzani. Waiache serikali itimize wajibu wake kwa wananchi badala ya kuleta vurugu na kutoa kauli zinazoashiria kuvuruga amani.

    Kwa kifupi, kauli za wana-CCM na matendo yao ikiwa ni pamoja na kuwa na silaha hadharani, 'kufurahia' wapinzani wanapouawa au kupigwa kama wezi, matusi ya nguoni, ..., hivyo havivurugi amani.

    Yana mwisho!
     
  4. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Magufuli namwamini sana kiutendaji lakini kwa hili namtafakari upya.
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wapige mbizi!
     
  6. A

    Amwesiga Senior Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nafikiri wana-cdm haya kwetu sio mageni, kimsingi mtamkaji ndio anaeweza fafanua juu ya alichokitamka sisi hatutakiwi kuusemea moyo, Mh; Dogo mwenyewe kashatoa ufafanuzi ya kilichojil sasa huu mjadala tafadhal naomba tusiundeleze, Nassari tunamdiscourage kisakologia.
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ccm wamepumbazwa na kukosa maarifa!
     
Loading...