Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli za kukumbuka wakati wa mjadala wa bajeti bungeni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Jun 25, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1. "Sisi wachungaji hatuombei kukua kwa uchumi bali tunawaombea wazinzi wanaokamatwa na wake za watu" - Mch. Peter Msigwa.
    2. "Tumefika hapa kwa sababu ya UDHAIFU wa Rais Kikwete, uzembe wa Bunge na kwa sababu ya upuuzi wa CCM" - John John Mnyika.
    3. "Ngeleja ana uchungu wa kukosa uwaziri" - Halima Mdee.
    4. "This is another SILLY SEASON" - Tundu Lissu.
    Ongezea nyingine.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    'ninaunga mkono bajeti kwa asilimia mia na ni bajeti nzuri lakini kule kwangu mbinga kuna tabu ya usafiri uvuvi serikali imetusahau kabisa' MH. MPOKI
     
  4. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Tanzania bado hapajakuwa na viongozi makini wa vyama vya upinzani , waliopo ni wasanii tu ----Prof Majimarefu
     
  5. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kiongozi wa Upinzani Bungeni ametia aibu kwa kuudanganya umma kuwa anarudisha serikalini gari alilopewa atumie ili kupunguza matumizi, kumbe alichotaka ni kupewa gari jipya la kifahari na la kisasa zaidi ambalo serikali ililazimika kulinunua na anaendelea kulitumia hadi sasa........... ...Mchumi Daraja la Kwanza Mwigulu Mchemba.
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    "hii serikali imeparalyze" - Felix Mkosamali.
     
  7. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    "Mnaongoza uchumi kwa kutegemea kodi za pombe, watu wakiokoka je?" Kafulila, Mb. 2012.
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hii ni Bajeti ya harusi!
     
  9. N

    Nyambu Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge kukubali bajeti kwa asilimia mia na wakati huo huo wanalalami kwao hawajapata huduma na hakuna kitu kilichofanyika alafu wanaunga mkono-wabunge ccm
     
  10. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunataka akili ndogo itawale akili kubwa-mch.Peter Msigwa
     
  11. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    "Tanzania ni nchi ya tatu kwa kukopa duniani baada ya Afghanistan na Irak" - Deo Filikunjombe.
     
Loading...