Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli za Kisiasa za Mh Magufuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mageuzi1992, Jun 20, 2012.

  1. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekua nikifuatilia viongozi wengi wa CCM na hasa hasa mawaziri katika serikali yetu nikagundua kuwa wengi ni wanafiki na wamejaa porojo za kisiasa. Mathalani kauli mheshimiwa Magufuli . Mfano wa barabara ya Tegeta. Barabara ya Tegeta inajengwa kwa fedha za walipa kodi wa Japan kupitia JICA-Japanese International Cooperation Agency ambayo ni development Agency ya Serikali ya Japan. Hii Agency yaani JICA imetoa hizi pesa toka 2008 na lengo likiwa barabara kutengenezwa toka Morocco mpaka Tegeta Mwisho ndani ya miaka miwili.

    Ajabu ni kwamba ni miaka 4 baada ya kupewa fedha ndo serikali kupitia wizara ya ujenzi wanaanza kutekeleza mradi baada ya Serikali ya Japan kuanza kupiga kelele. Hii inamaanisha kuwa kama si kelele hizi pesa ingeweza kuliwa na mafisadi!. Mwenge mpaka Morocco kumefanyika usanii wa barabara tatu. Lakini siku ya uzinduzi Magufuli atasema barabara hii imejengwa kwa fedha zetu wenyewe. Fedha zetu wenyewe!!! Thubutuuuuuuuuuu! Hizi siasa
    Tafakari chukua hatua
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh ! ! ! ! ! ! ! !
     
  3. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati wa mawaziri ambao siwaamini na wanawapaka matote wananchi na P. Maghufuri.
     
  4. M

    Mkira JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuwa na phD sasa anajiona anjua kila kitu halfu KABISHI KWELI KWELI NA NI BINGWA WA KUKARIRI NDIO MAANA AKAMEZA FORMULA ZA KEMIA,
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    jimboni kwake yuko ovyoo! Wananchi hawamtaki kabisa
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni ujeuri tu, hilo lilikuwa dili tayari. hwajastukiwa ila wamekataa kutoa cha juu ndio maana wamelipuliwa
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Funguka vizuri mkuu kama hueleweki vile?
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    T2015 M4C imepita jimboni kwake imesomba watu hana chake 2015. Aendelee kukesha akimeza na kukalili data ili akachekeshe wajinga wenzie wa ccm.
     
Loading...