Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli za Kikwete na Sita, je wapo timu moja?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, Apr 3, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,182
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    wanaJF, embu nipeni mawazo, hawa jamaa ni timu mmoja au wanatuchanganya? Wakati rais amesikika katika redio mbao akisema kuwa angependa rais ajae awe mdogo kiumri kuliko yeye. Sitta ambaye anaonekana hata kwa macho tu kuwa ni mzee kuliko kikwete anatangaza nia ya kugombea 2015. Je hawa wapo pamoja au kila mtu kivyake?
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    SITTA yuko CCJ mbona iko wazi......anakatalia CCM anatunisha tumbo lake tu ndio maana hataki kwenda chama chenye msimamo kama wake.

    Jk kamwacha kama mtoto mtukutu aliyeshindikana huwezi kumfukuza nyumbani na kudai si mtoto wako
     
  3. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani JK akitangaza ni Mungu ametangaza? JK alitoa maoni yake na Sitta amesema nia yake. Tatizo liko wapi
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uhuru wa kuongea
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nafikiri ukirudia hapo kwenye red na blue taratibu utaelewa, kikwete hatuchagulii na mapenzi yake sio yetu, yeye anampenda el sisi hatumpendi n.k
    then kila mtu ana mawazo yake, hata wewe ukitaka tangaza kugombea bila kujali umri wako.;..
     
Loading...