Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli za CCM zilizofanikiwa mpaka sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eddo, Oct 20, 2011.

  1. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tulianza na kauli mbiu,siasa ni kilimo,kilimo ni siasa,kilimo ni uti wa mgongo wa tanzania,sasa kilimo kwanza.kauli mbiu zote hizi mbona hakuna mabadiliko yoyote?wakulima wetu ni watu maskini sana,njaa inawatafuna mwaka hadi mwaka,kauli mbiu hizi zinatangaziwa kempnsy hotel huku wakinywa mvinyo.hii ni mambo ya ajabu ambayo nashindwa kuwazua.NAOMBA KUWASILISHA!
     
  2. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    1." KASI MPYA ARI MPYA NGUVU MPYA"
    hapa wengi waliingizwa choo cha kike..kiukweli wamefanikiwa, kumekua na kasi mpya ya mafisadi..ari mpya ya kuiba hela za watanzania na nguvu mpya ya polisi kuwaonea wapinzani...

    2.TUMETHUBUTU TUMEWEZA TUNASONGA MBELE
    Binafsi naona hapa pia wamefanikiwa...wamethubutu kuiba na kufisadi, wameweza na sasa wanasonga mbele

    3. TANZANIA BILA UKIMWI INAWEZEKANA
    Wamefanikiwa..wakienda kwenye kampeni wanachukuliana wake na hawajapata ngoma hadi sasa...kweli inawezekana.

    4.MALERIA HAIKUBALIKI
    Kweli tumeona kwa vitendo..wamejitahidi sana..hadi George Bush alitoka USA na kuja bongo kugawa vyandarua kweli haikubaliki...tunabadilishana madini na vyandarua ili kutimiza hii kauli kwamba Maleria haikubaliki.safi sana!

    5.KILIMO KWANZA
    dah hapa nisaidieni wakuu ila watakua wamefanikiwa tu hawa watu hawashindwi kitu

    unaweza ukaongezea kauli na falsafa zilizofanikiwa tanzania
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,350
    Trophy Points: 280
    siasa ni kilimo
     
  4. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kilimo kwanza na powertíller za shìmbo
     
  5. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uhuru ni kazi hii iliwapa nguvu wazee wetu kuijenga nchi ambayo inabomolewa na chamadola.
    Vijana taifa la kesho hapa walichemka kwani umri wa kijana ni kati ya miaka 18 hadi 39 na ndo maana wameacha kuita vijana taifa la kesho.
     
  6. M

    MWananyati Senior Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    maana yake,TUMETHUBUTU,TUMEJARIBU,TUMESHINDWA NA TUNAANZA UPYA.
     
Loading...