Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Zitto kuhusu yaliyotokea Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiraia, Jan 6, 2011.

  1. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndugu wana JF,

    Tangu Raia wema wa Arusha waanze kudai haki yao jana asubuhi na kupelekea viongozi kadhaa wa juu wa chama hicho kuswekwa ndani sijamsikia Zitto Kabwe akiongea chochote, je yuko nchini au bado anasheherekea sikuku za christmass na Mwaka mpya?

    ==============

    UPDATES:

    baada ya Kuuliza Zito yu wapi amekuja na tamko hili hapa Chini kama alivyolileta Don Cicci (JF Member)
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Aliongea na BBC leo asubuhi. Labda ulikuwa bado umelala.
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dogo janja huyo KUUMA NA KUPULIZA:rain:
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ameongea nini? hata mimi nilikuwa nimelala
     
  5. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alisema nini mkuu?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mwacheni huyu ndumila kuwili asitupotezee muda wetu!........nina uhakika atakuwa anatumia kale kahela ka wafisadi na kale anakolipwa kuifanyiua ccm intelijensia...mwacheni ale raha\...tumesema hatuna imani naye na hatumtaki ahamie rasmi ccm kwani yeye ni ccm damu
     
  7. G

    Gurti JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamii mimi nashangaa badala tujadiliane watu kama akina mnyika, Wenje, Halima wako wapi tunaulizana habari za zitto. Zitto is an outdated story. Mnampa umaarufu wa bure kumjadili hapa. Tunapoteza muda. Labda ametumwa na rostam malasia kuchukua mzigo. Nasikia wanafanya biashara pamoja siku hizi.
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kuwa wafuasi wa chadema watulie wakati wakifanya mpango wa kuwatoa viongozi kwa dhamana. Pia aligusia suala la haki ya kila mtanzania, chama chochote kuandamana.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Zitto Tweeting at 40 minutes ago: "Nipo Mwanza...Tumeshinda Umeya Mwanza kwa kura 17 kwa 15...updates za Arusha nitazirusha hewani"
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Zitto Tweeting at 10 minutes ago: "Kama kuna vitendo vya uhalifu vishughulikiwe hivyo na si vinginevyo"
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Hii ni kutoka kwenye Facebook yake:
    Zitto Kabwe
    Nipo Mwanza...Tumeshinda Umeya Mwanza kwa kura 17 kwa 15....naendelea kuwasiliana na viongozi wetu Arusha nitawapa updates..naomba subira...It is now official we run 6 cities and municipalities in Tanzania-ukerewe,Karatu, Moshi, Musoma, Mwanza and Kigoma. Bdo Arusha
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Thanks Zito haya nenda sasa ARUSHA, mwanza kazi tayari
     
  13. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata mm nlimsikia, labda jamaa alikuwa kalala bado
     
  14. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo zitto kajiongezea sana maadui, viongozi wa cdm si wote walikuwa arusha, kuna akina lwakatale, silinde walikuwa mbeya na shughuli maalum. Asante zitto kwa taarifa ila tunaoomba tu muwahi arusha kuongeza nguvu watoke viongozi wetu mapema. Niko natokea mwanza na pale jioni walianza kuhofu ya arusha kutokea. Hata hii thread aliyeanzisha ni kumsakama zito kuna wana sheria akina tundu lissu wanasughulikia mambo haya
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Zitto Kabwe tweeting 20 minutes ago "Tunachotaka ni Viongozi wetu wote waachiliwe pasipo masharti;serikali ichukue hatua dhidi ya Polisi waliotumia nguvu kiasi hicho"
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Inavyoonekana Zitto alikuwa Mwanza kusimamia huo uchaguzi.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Karibu arusha Zito na Mnyika
     
  18. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ziito zitoooo Zittozitoooo

    Acheni kufanya Siasa jukwaaa la taarabu.

    Mbona hujauliza viongozi wengine wako wapi ?
    Una share na zitto? .......Una Kisas na zitto?......Zitto kateka ubongo wako?............
     
  19. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Zitto yupo Mwanza jamani.....asilaumiwe sana huyu mweshimiwa
     
  20. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    mchekini facebook na twiter huko mitaani kwenye fujo hamtamuona ng'ooooo...........huyo ndo zitto bwaana
     
Loading...