Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Yusuf Makamba mnaionaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Freetown, Aug 3, 2010.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakati huo huo, Katibu Mkuu wa chama hicho, Bw. Yusuf Makamba alisema ushindi wa mwanawe, Bw. January Makamba katika Jimbo la Bumbuli ulikuwa wa lazima na iwapo angeshindwa ilikuwa ni fedheha kwake na kwa chama hicho.
    Alisema kijana wake alipokuwa akigombea kuchaguliwa na chama hicho kukiwakilisha katika Uchaguzi Mkuu hakuwa January kama January bali alikuwa mtoto wa Katibu Mkuu wa CCM, hivyo ilikuwa lazima ashinde.

    Source-Majira
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu mzee huwa hana washauri wa kumshauri kabla ya kuongea! haya ni maneno gani ya kusema mbele za waandishi wa habari, si ni wazi anaeleza kuwa January amebebwa pamoja na rushwa zote na rough alizocheza!
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,673
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Imekaa kiwizi wizi yaani manake ni kwamba kwa gharama yeyote lazima ashinde!
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa atampisha mzee John Malechel hapo kwenye ukatibu mkuuu
     
  5. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa ni wasi wasi na katibu mkuu wa Chama. Huu ULAZIMA wa mwanawe kushinda una walakini. Huu ndo ubabe wa baadhi ya viongozi wetu!! Tutake tusitake angeshinda tu! angefanya 'mambo' kama hakuyafanya.
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    anatakiwa astaafu kabla hajaharibu tena..! alishawahi kuharibu zanzibar...! he never learns..! he has to learn it the hard way..!
     
  7. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Anajua (makamba yusuph) asemaloooooo......
     
  8. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amakweli kale ka-msemo "Mume wa mama ni baba"; ndivyo inavyoonekana CCM Vs Makamba. Ila hakika ni kipimo duni cha uongozi kama alisema hivyo, meaning chama ni chake na familia kwani angeshindwa ingekuwa aibu kwa familia.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bahati mbaya sana huwa hachagui maneno ya kuongea ....
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Tatizo shule, huyu mzee elimu yake ni ndogo kulingana na nafasi anayoshikilia katika CCM, tofauti kabisa na mtangulizi wake Mangula, huyu ni mropokaji, na nafasi yenyewe hii kapewa kishikaji tu na JK kutokana na mchango wake katika kamati ya uwanga na uchawi mwaka 2005. Hana lolote anachoringia ni uchawi na kujikomba kwa wakubwa.
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo kauli kaitoa tu baada ya kura za maoni Je ubunge itakuwaje? Si anatuonyesha namna watakavyofanya katika uchaguzi wa mbunge!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mtoto wake mwenyewe si mtaalam wa kuwatayarishia wengine vya kuongea(JK)?
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Akina Mangula wanalia sasa. Muda ukifika na yeye ataona raha ya UBABE aliosaidia kuujenga.
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Makamba ni kambakamba tu kichwani mwake!
     
  15. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    njia pekee ni kusimamisha mgombea makini na mahili wa upinzani ili huyo mtoto wa makamba akose ubunge hilo litakuwa fundisho tosha
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bravo Makamba: That is the NAKED truth!

    Ameokoka na anamwogopa Mungu: Ameongea UKWELI mtupu: Au mlitaka aseme uongo?
     
  17. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mbona hata JK Akiongea hamnaga cha maana. Mi nadhani wote wako kwenye boat moja baba na mtoto sampuli ile ile rigid people, watu ambao hawataki kuona mabadiliko
     
  18. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haaaa Pole Shelukindo lakini JK atakupa Ubunge, Ila Kwa January Mmmmm Mimi namjua ni mtu wa kawaida sana nimefanya naye vikao vingi ni mtu wa kujituma ambaye ninaweza kusema hapo Jimbo limepata mtu.
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yale yaleeeeeeeeeeeeeeeeeee! Masikini akipata....hulia mbwata mbwata!!
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu mtu sijui JK alimtoa wapi! Bila shaka Jk atakuwa anaona aibu tu kumwondoa, nahisi baada ya uchaguzi hatamrudisha tena. Real hana sifa za nafasi aliyonayo. alitakiwa awe Mzee wa propaganda kama Tambwe Hiza, kwani hachagui hata lakusema.
     
Loading...