Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Rais makini mstaafu BWM inamlenga MKWEERE?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jun 7, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda kauli ya BMW kuwa viongozi wengi wanapenda sifa za kuonekana ktk runinga marakwamara!!
    Anasema alisita kidogo baada ya kualikwa ktk jubilee hiyo ya kiongozi wa kiroho huko songea lakini ikambidi afike!

    Chanzo itv saa mbili usiku huu!!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe ndo hivyoo..
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    ...Kuna tafsiri nyingi...na uelewa unatofautiana kutokana na kada mbali mbali!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kwa hadhi ya rais,kauli hiyo we unaitafsiri vipi?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Tusimpambanishe kaka Benja na ******, nadhani hakumlenga m2 mmoja bali wale viongozi wanaoangukia humo!
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ****** siyo, benja safi sana.
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Km niwazavyo ndivyo basi tafsiri ya Mzee Mkapa ilikua ukitaka kubaki noble katika jamii ni kujichimbia...i.e kufanya yaliyo mema na kujificha sirini...wakati kauli hii ilimlenga Askofu aliyeadhimisha miaka hamsini ya utumishi na angali kwenye huduma!
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Remeber BMW bado ni mwanasiasa licha ya kustaafu urais, Na board language yake wakati anatoa kauli hiyo ilijiweka kisiasa!!
     
Loading...