Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Nassari yampa Nape la kusema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, May 9, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nape Nauye leo katika Uhuru FM ametema sumu kali juu ya kauli ya Mh. Nassari juu ya Arumeru kuwa nchi. Ameihusisha jambo hilo na sera ya majimbo inayoinadi CDM.

    Amesema CDM sera ya ukanda imeitafuna na mwisho kudhihirika siku ya mkutano wao uliofanyika NMC kuwa wanataka kuitenga Tanzania kwa majimbo hasa Kaskazini!!!!

    Amekwenda mbali kwa kumponda Dr. Slaa kuwa ndiye anayependa sana siasa rahisi yaani cheap politics na wamemzoea lakini si Mbowe pale tu aliposema kuna wabunge 70 na mawaziri 7 ambao wapo njiani kuja CDM.

    Amesema kuwa angesubiri waje na siyo kukurupuka!!!!!

    Mwisho aliitaka CDM kutafuta sera maana inaonekana kufirisika. Akakionya chama cha Demokrasia na Maendeleo kuacha kukihusisha CCM au serikali na katika mauaji yaliyojiri hivi kabibuni katika chaguzi mbali mbali.

    Source Uhuru FM.

    Mytake:

    Kwa sumu aliyotema ile Nape kuna haja ya kumjibu maana kakinukisha sana chama.
     
  2. I

    Imman Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni mfuasi wako dogo janja lakn kwa hili kaka umetumia kauli tata sana.ona sasa umewapa la kusema....dah...angalia wakat mwingine bro
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hakuna sbabu yyte ya kumjibu. redio yenyewe hiyo aliyotumia inaishia magomeni.
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,327
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nape ndiye cheap mind person,mbona haongei kabla mpaka atembelee wazo la mtu kwa critics zisizo na mashiko?namshauri ajipange sana aache kubwatuka na kutoa povu tu,aje na hoja makini
     
  5. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani hakuna nchi ambazo zimewahi kujitenga na maendeleo yakawepo? Hatuwezi kuishi maisha ya kuhofia hata mambo ambayo yanaweza kuwa mema! Nape ni kupe tu hana msaada kwa wanyonge hata
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi radio uhuru ndo ipi hiyo? Sijawahi sikia hii kitu.
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mini nataka kuwaambia hao CCM kama hawawezi kutatatua matatizo ya wananchi, kuendeleza sera za Undugu kama ilivyoonyeshwa kwenye uteuzi wa wakuu wapya wa wilaya...

    Ikifika hatua ya wakuu wa wilaya wanatokana na ushauri wa Mtoto wa Rais unategemea nini?
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vuvuzela kazini
     
  9. m

    mtznunda Senior Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv ktk hiyo nasaryland na sie tanga timo?tiambiene tijue
     
  10. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye masikio na wasikie,

    Wenye macho na waone,

    Yaliyo vifuani mwa wanasiasa ni tofauti na wanayoyasema.

    Nachukua siasa!
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,735
    Likes Received: 1,785
    Trophy Points: 280
    Kipimo cha kauli ya Nape tutaona kama wanaCCM wanaovaa Magwanda watakosekana wiki hii. Kama hama hama itaendelea basi tutajua ni mwendelezo tu wa vuvuzela la Nepi. Katibu mwenezi wa chama badala ya kwenda kusaka wanachama wapya na kufungua matawi kama wanavyofanya akina Heche yeye anashawishi maandamano ya vijana wachache wenye njaa. Chama kinawafi()a na JK wako.
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Heri ukimwi kuliko NAPE.
     
  13. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni mfuasi wake acha unafiki. Uropokaji wa CCM kupitia Nepi hakuzuii CDM kufuata sera na agenda zake. Ni katika udandiaji wa CCM uliozoeleka hakuna jipya.
     
  14. N

    Ndaskoniax Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We huoni Zanzibar wanavyo ng'ang'ania kujitenga embu fanya uchunguz alafu utujilishe Nape.....
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nakuhurumia wewe unayepoteza muda wako adhimu kuisikiliza redio uhuru!
    Mimi niliacha kuisikiliza tangu mwaka 2005 na sitegemei kuisikiliza.

    Btw, sasahivi Chadema na viongozi wake ndio watengeneza habari nchi hii tangu baada ya uchaguzi mkuu 2010, kwahiyo Nape lazima ajiandae kujibu habari toka Chadema kila siku.
     
  16. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nape, anatia huruma! Hivi 2015 ccm itakapokuwa chama cha upinzani cha tatu kwa ukubwa, atapewa kazi gani na minyama uzembe alonayo sasa hivi? Kijana kavimba hata shati hawezi chomekea, kichwani hakuna kitu kabisa. Vuvuzela mkubwa.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni siku ya pili sasa Nape anashinda kwenye nyumba za habari kupiga kelele kuhusu kauli ya Nassari. Tafsiri ya haraka ni kuwa CCM hawana la kufanya zaidi ya kusikiliza CHADEMA wanasema nini?!

    CCM ndiyo yenye madaraka, ndio wenye serikali, ndio wenye jeshi, ndio wanatakiwa wasimamie matibabu, elimu, usafiri na usalama wa raia pamoja na mali zao. Kwa nini Nape na team yake ya CCM hawataki kusema mipango ya serikali ya CCM kuinua elimu nchini? Nape na CCM wanzake wanajuwa Mtwara wanatumia mkokoteni badala ya ambulance? Kwa nini hatusikii mafanikio ya hii serikali badala yake CCM wana-behave kama chama kisichokuwa na serikali?

    Nape anasema nini kuhusu utekelezaji wa ilani ya CCM na ahadi Rais? Issue ya Nassari iko polisi, Nape ni msemaji wa polisi? Kwa mtindo huu kuna fair justice kwa Nassari? Kwanini vyombo vya sheria visiachwe vikafanya kazi kwa uhuru badala ya kuingiliwa na CCM?
     
  18. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Najiuliza kwa nini Nape anapenda kuzungumzia kila kitu!
    Kazunguka nchi nzima kutangaza kaulimbiu ya kuvua gamba,na hakuna kilichotokea!
    Juzi kazungumzia ripoti ya CAG!
    Hakuna kitu kinachompita!
    Ningependa kufahamu majukumu yake.
    Kama anao washauri wamweleze ajifunze pia kukaa kimya.
    Vinginevyo,kesho anaweza kuzungumzia uteuzi wa wakuu wa wilaya!
     
  19. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukitafuta kauli za uchochezi ambazo zimetamkwa na viongozi wa ccm na hakuna mtu/watu waliyo toa matamko kama haya utajuliza mara mbilimbili,eg vyama vya upinzani vita leta vita,kwanini vimesajilia?jk.cdm ni chama cha wachaga.nape.lema asiende arumeru mashariki atauwawa.tendwa.lema ni mwizi magari.zombe ukichanganya ya yule kichaa wa kuzaliwa utaona huyu nape amechanganyikia na sasa hajui mipaka ya chama wala serikali.
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nape anaropoka tu,...ndugu nape kauli yako ya wazenji wanaotaka kujitenga ni ipi? Mbona ikulu inaendeshwa na watu wa bagamoyo mf.riz na baba yake kumteua ****** mwenzao Makunga ambaye ni kilaza hujaongea? Chadema itakupa BP mwaka huu.
     
Loading...