Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Nasari imekuwa mtaji wa CCM wanadai katumwa na Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 10, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Star Tv

    Nimemsikia kiongozi wa UVCCM akidai CDM ni hatari kwa taifa na Nasari katumwa na Dr. Slaa kwani ni kauli yake toka 1995 kuwa wataingia ikulu hata kwa kumwaga Damu.

    Najiuliza 1995 Dr. Slaa alikuwa anagombea urais wa nchi gani?

    Na wakazidu kwenda mbali kuwa CDM wanawagawa watanzania na wawaogope.

    Na wamewataka CCM nchi nzima vijana na wamama waanze maandamni kulaani kauli za CDM .

    Tujiandae kuona mukutano ya CCM mikoani kote.

    My take:
    CDM wamewaamsha CCM na wamepata pa kusemea tuone watafika wapi.
    Nafikiri mda huu ulikuwa kuwakamata mafisadi papa ya CCM na kuyatupa sero sasa wanataka kupitisha upepo wapotezee kama kawaida yao Richmond, EPA..........
     
  2. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanatapatapa tu hao!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Walipolalia ccm ndipo chadema walikoamkia.
    Watasoma namba awamu hii
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Watawala wa CCM ni wagonjwa na kauli zao ni za kigonjwa kama wao.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtu akiishiwa sera utamgundua kwa kudandia vimaneno vidogo vidogo ili apate angalao pa kujishikiza.
     
  6. e

    elly1978 Senior Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania siku hizi wanajua tofauti ya mchanga na dhahabu, vichupa na almasi, CDM msiwajibu maana M/kiti alishasema pale pale kwamba hiyo siyo sera yenu, mbona hawasemi wabunge wa CCM mikoa yakusini walipodai wametengwa na wanataka kujitenga wahamie Msumbiji?
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi yule SHIGELA nae ni kijana?
     
  8. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CDM 2005 ndo wameweka mgombea Urais kwa mara ya kwanza.
    Hayo maneno ya 1995 sijui walimnukuu Dr Slaa wp!
    Kweli ukiwa Kilaza hujifichi!
    Hv Antony Mavunde(Mwenyekiti UVCCM-DOM alikuwepo kwenye hayo maandamano ya Dom?)
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM walipotoa tamko kuwa Rais wa 2015 hatatoka kanda ya Kaskazini haikuwa kauli ya kuwagawa watanzania?
     
  10. B

    Bubona JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni uvivu wa kufikiri kuamini kwamba CCM itaokolewa na propaganda!! Wanatakiwa wajue kwamba watu hawana imani nao tena; hivyo uwezekano wa kufanikiwa kwa agenda yao ni mdogo sana!
     
  11. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanadai Magamba wanataka kuandamana na wameshatoa maagizo kwa vijana wao ,wazee wao na wamama wao kupinga kauli ya Mhe.Nassari a.k.a Dogo janja .Nasubiri nione Magamba watakavyojiingiza kwenye mtego wa Makamanda ! Ndio pale msemo wa Uhondo wa ngoma utakapo kamilika .
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280

    jamaa anaongea kiuoga na kwa aibu kwa sababu anajua wanachokifanya ni last kick of dying donkey.
    kweli Dogo Janja kawapa wenge CCM.
     
  13. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muwasamee bure nimeona thinking capacity yao very low wanafikiri wataponyeka na fagio la chuma na sera yao ya kuwatisha wananchi siku hizi watanzania wanajua kichapo kipo palepale hawatoki kwani ujambazi wanaoufanya sio hatari kwa taifa?
     
  14. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaani mkuu wewe ndio umenena
     
  15. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka kichakare nimeiona asira yako mod akusamehe maana hii midudu ccm inakera mpaka unajikuta unaropoka mkuu jiandae na ban
     
  16. m

    manucho JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo siyo issue, CCM walete nondo mezani tujadili wao hawana la kuongea wamebaki na uswahili. Watuambie mustakabal wa Rich, Dowans, Epa,Radar, Wanyama kwenda nje ya nchi, mikataba mibovu, kuuza ardhi ya nchi kwa wageni. Weka mezani watuambie A-Z
     
  17. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,618
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    All in all,makamanda wawe makin na kauli zao zinaweza kuwa mtaji wa ccm. Kwa watu wenye fikra finyu!na humu jf pia kuna watu wanaandika vitu ambavyo vinakatisha tamaa watu wa eneo fulan au dini fulan kujiunga na M4C
     
  18. m

    manucho JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo siyo issue, CCM walete nondo mezani tujadili wao hawana la kuongea wamebaki na uswahili. Watuambie mustakabal wa Rich, Dowans, Epa,Radar, Wanyama kwenda nje ya nchi, mikataba mibovu, kuuza ardhi ya nchi kwa wageni. Weka mezani watuambie A-Z
     
  19. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashangaa Shigela kuitwa kijana wakati ni mzee
     
  20. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mtaji wa sisiem nikurudisha mali za umma zilizo kwapuliwa!kwamtanzania mwenye akili timam hawezi kuvalia njuga kauli ya Nassari wakati kuna mafisadi papa wanatanua.
     
Loading...