Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Nape kuhusu magamba mapya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa kusoma, Nov 19, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Najua asilimia kubwa ya ccm ni magamba, lkn haya nimeyaita magamba sugu au magumu kwani naamini kama walishindwa kuvua gamba la Lowasa na Chenge, hili la Luhanjo, Ngeleja, Malima, Jairo, Kafumu, Utoh, nk siamini kama watayaweza. Kazi hiyo nyingine kwa Nape.
     
  2. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,528
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    .........mwenzio anafikiri ni jinsi gani atamkana kiuno Chenge aondoke na gamba maana limeishia kiunoni (....limeishia kiunoni ati, hili gamba linafaa liwekwe makumbusho)
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aagrrr! Mimi nilidhani Nape katoa tamko!
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuwavua wote hawa ni kazi ngumu mno. madonda ya Igunga bado hayajapona. Tuwe na huruma wakati mwingine.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona magamba hata cdm yamejaa
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nimeshanangaa sana.Kafumu naye ndani!Yaani posho ya siku moja tu vilaki kadhaa!
     
  7. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    napata shaka na Kafumu,tayari kashaondoka wizaran sasa yupo bungeni
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utoh,jairo na luanjo b wanasisiem
    ila kafumu kwa sasa,anaucka
     
  9. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anachokifanya nape ni usanii mtupu na wanao mtuma
    Nape,sita na mwakiembe walianzisha ccj ndani ya ccm,wale ndio wakwanza kukidhoofisha chama na sio lowassa,chenge na rostom.
    Kama kujivua dhamba ni swala la yoyote ana tuhumiwa kwa ufisadi dr dalali naye anapaswa kuvua gama,jk,luhango,jairo, et.al.
    Mimi naishauri ccm wambuni mikakati ya kuboresha maisha ya watu kuliko kelele za unafiki hambazo hazina tija ila umaarufu wa mtu binafsi ktk siasa
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona Tulisikia alikuwa Mgonjwa?

    Hakuhudhuria kesi yake Arusha, na tulidhania hatahudhuria NEC Monday 21st 2011?
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    So....! Does justify presence ya magamba ndani ya ccm..?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa mnafiki sasa
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wote hawa Nape anawafahamu ndiyo maana ktk moja ya speech zake alisema wanaanza kujisafisha kuanzia juu (Mtu huanza kuoga kuanzia kichwani na kuendelea) na wataendelea hadi ngazi ya kitongoji - Ila kwa sasa ni ndani ya cha kwanza kumbukeni kuwa huu ni mpango endelevu " Non stop action plan "

    Alisisitiza sana habari za muuza duka kuuza bidhaa kwa bei asiyo pangiwa na mwenye duka kuwa anapouza ghari anafukuza wateja na kuleta hasara siku hiyo nakumbuka alimuita Dr Mwakyembe na kumuonyesha kwa wananchi kuwa hawa ndiyo wauuza duka letu haya sema una mpango gani na barabara za hapa Mbeya

    Jamani Nape mpango wakukisafisha chama anao tena mzuri tu ila anakosa support maana tungekuwa tunasikia habari zilezile zinazoshabihiana na za Nape kutoka kwa viongozi wengine ndani ya chama

    Ninalo liona mimi anachokosea Nape ni kuwasema ovyo CHADEMA hawa angewaacha tu angeendelea na jambo moja tu " kukisafisha chama chake " kwani hapa TZ hakuna upinzani wa kweli wote hawa wanakisaidia chama tawala ili kijirekebishe kiendelee kutawala kwa system mpya na siyo ile ya miaka nenda rudi
     
  14. k

    king kong Senior Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na yeye ni gamba
     
  15. S

    Spartacas Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba CCM ni Edward Lowassa, Chenge, Khamis Mgeja, Mabina, Ngeleja, Werema na Gunninita
     
  16. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi nyie mnadhani jeuri ya ngereja ni nini kama hayupo nyuma ya JK?
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hebu toa porojo zako za kijinga. Kila kitu lazima mumwingize rais? Wavivu wa kufikiri nyie!
     
Loading...