Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya naibu waziri wa afya ni udhbitisho wa raisi kumkatalia kujiuzulu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Mar 5, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kujiuzulu haiwezi kamwe kuwa nje ya uwezo wa mtu mwenye utashi wake,kauli ya dr.Lucy Nkya kuwa kujiuzulu kuko nje ya uwezo wake ni kutuambia kaandika barua na bosi wake kamgomea kujiuzulu.
    Mungu tuepushie mbali mgomo ila kama ukitokea maisha yatapotea hasa watoto wachanga na akina mama wajawazito kwani ndo msimu wa kuzaa kwa wingi na hakutakuwa na cha intern wala cha dr.bingwa!
    Mungu tuepushe gharika hili.
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kaongelea wapi, na kwenye event gani
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lete habari kamili.
     
  4. x

    xlister New Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe source......!!!!!!!!!! kama mkubwa wake hataki basi wananchi watamwajibisha kwani kuna nini katika uwaziri mpaka aung'ang'anie? kwani alizaliwa akiwa akiwa waziri? kwanza wengi tulikuwa hatujui kuwa yeye ni naibu waziri mpaka baada ya mgomo, maana siyo creative wanaonekana wakifungua warsha tu wakati watanzania bado tuna lala chini na hospitalin hakuna dawa! Tatizo wanaongoza hizi wizara kwa mazoea tu........!!!!!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo kauli ni tosha kumkumbusha JK kwamba paka anachezewa masharubu:eyebrows:
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hata mimi nilisikia mponda aliomba kujiuzulu JK akamkatalia
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ulisikia wapi?
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    pekeka huko fa.l.a wewe kama huna cha kuchangia bora ukae kimya umekaa ki FF.
     
  9. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sasa ndugu matus ya nn? Umeshindwa kumjibu kistaarabu. Acha mambo ya kihuni!
     
  10. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata Pinda alifikiri hawezi kuwatimua viongoz wake, ila maji yalipofika utosini alijikuta AMEROPOKA KUWATIMUA. Time will tell Madaktari msiwalazie damu hao ma.bwe.ge
     
  11. K

    Konya JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wajiuzulu ili iweje huo utaratibu haupo kwenye hii nchi tutausikia tu kwenye nchi za wenzetu,wagome tu kujiuzulu,si wanafikiri kuwa kiongozi tz ni sawa na kuwa na hatimiliki ya hii nchi,ukivurunda hakuna wa kukuwajibisha wala kuwajibika
     
  12. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania kujiuzuru ni kama vile umempigia magoti mlevi aliye chakari
     
Loading...