Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Mwisho ya Mwalimu kuhusu Mzee Mtei pale nyumbani kwake Msasani..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boooongeee, Apr 5, 2012.

  1. B

    Boooongeee Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka Kauli ya mwisho ambayo Mwalimu aliwahi kuitoa kuhusu Mzee Mtei Edwin pale nyumbani kwake Msasani, aliguna sana baada ya kusikia Mzee Mtei na wenzake wameanzisha Chama cha Siasa...

    Alisema...."..Heeee,Ina maaana Mtei bado anaendeleza nia yake ile ile ya toka zamani...?? Haya kila la kheri kwao..
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unamaana alipata baraka za mwalimu, ndo maana cdm inawasumbua ccm
     
  3. D

    Dr Amri Mabewa Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    japo mwalimu Nyerere alitutendea mengi mazuri,si kila kitu sasa awe ndio wa kumrejea,yatupasa kuchukuwa yale mazuri tu tena yawe modified kulingana na wakati huu.sasa kama alisem hivyo kuna shida gani?laiti angelikuwepo leo na kuona kazi inayo fanywa na CHADEMA angelikuwa wa kwanza kumpongeza Mzee Mtei.
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    aliwahi kusema pia kuwa upinzani wa kweli utatoka ccm.

     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mwalimu angekuwa hai leo hii angekuwa CDM. ukisikiliza hotuba hii ya mwalimu na yanayofanywa leo na CCM ni dhahiri angeona CDM imechukua nafasi ya CCM aliyoipigania

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Wakuu sisi wengine tupo kwenye game siku nyingi. Nakumbuka kuna siku baba wa Taifa aliwahi kusema kwamba CHADEMA ndicho chama cheenye SERA zinazoeleweka. Kama.mmesahau au mlikuwa bado wachanga basi fuatilieni.
     
  7. C

    C.wallace Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zaidi ya kumfaham ka mwasisi wa cdm sina info zozote za mzee wetu mtei!mwenye historia,cv zake na mikasa na info zake zaid atujuze tafadhali kwa manufaa ya 2siomfaham kiundan!
     
  8. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa technique ya sasa tuliyoanza nayo cdm kwishney
     
  9. M

    Maseto JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 680
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mwalimu aliwahi kusema pia kuwa CHADEMA NDIYO KINA SERA NZURI KULIKO VYAMA VYOTE VYA UPINZANI
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mwalimu huyo huyo alisema katika miaka 25 ya urais wa tz,alitenda mengi mazuri na mabaya,LAKINI watz wanaenzi mabaya na kuacha mazuri!
    Pia alipata kutabiri kuwa CDM itakuja kuisumbua sana CCM na kuchukua dola!
    MY TAKE:Kumuenzi mwalimu Nyerere haina maana ya kuish chn ya kivuli cha kifo chake,na ni subjective kwa mazingira.
     
  11. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imekaa vizuri hii.....nakumbuka mchonga alishawahi kusema ccmafsdi sio mama ake hivyo anaweza kuhama tuuuuuu while kahawa akaapa kamweeee hawezi kuiacha ile mafisadi crew......................................Magamba full kupotea
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mzee Mtei ameandika kitabu kumhusu ingia Bookshop umsome.
     
  13. H

    Hodarism Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwlimu Nyerere aliwahi kumpigia kura ya Ndiyo balozi Paul Ndobho wa CHADEMA akiwania ubunge Musoma mjini 1995 kwa hiyo alikikubali.
     
  14. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hivi si mkakati mzuri CHADEMA kutumia clips za Mwl. pale wanapo ongea na wnanchi?
     
  15. B

    Boooongeee Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Wooote mmechangia kadri mlivyoilewa post hii,Ila kama upo DSM siku moja moja jitahidi upite Pale Msasani kwa Mama yetu,Mama Maria Nyerere umuombe japo dakika kumi akuelezee kuhusu hii kauli...

    Kila la Kheri......
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wanaotaka
    kufichua kifo chake
    ni chadema
    na kuna siku siri
    itafichuka.
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    wewe!!
     
  18. m

    matawi JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tena kuna siku alisema ccm si baba wala mama yake..... Hakuendeleza sentesi labda alitaka kusema chadema ipo njiani inakuja
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu sijajua post yako ina maana gani bt Mwalimu alikutana na Mzee Mtei na akapewa kitabu kilichokuwa kimesheheni sera za CDM.. Mwalimu baada ya kusoma alizisifia na kusema CDM ina sera nzuri na ina uwezo wa siku moja kuongoza nchi.. Hii ni kauli ambayo ilinukuliwa mpaka kwenye vyombo vya habari.. Inawezekana ulikuwa bado mdogo wewe wakati ule inawezekana hukumbuki..
     
  20. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,832
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    mimi naona hii kama mistari ya taarab tu (na personally mi si mpenzi wa taarab unfortunately).

    can someone say what they want others to know?
     
Loading...