Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Mwigulu Nchemba yaiponza Serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ciril, Jun 22, 2012.

  1. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na maendeleo Chadema kimeitaka Serikali ithibitidhe ama kukanusha habari aliyoisema mbunge wa Iramba mashariki Mwigulu Nchemba aliyoitoa huko Dodoma kuwa wapinzani wanasukumwa na nchi za nje kuipinga bajeti ili kuleta machafuko nchini ili kuja kuchota mali asili zetu(gesi/madini et.c)Tamko Hilo limettolewa na John Mnyika mkurugenzi na habari akimtaka waziri Membe alithibitishe hilo Kama ndio kauli mbiu ya Serikali na chama ccm.

    Source;gazeti la Majira
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi naona kama catalyst kwenye haya malumbano uchwara ni gazeti la Majira. Hawakuwa na sababu ya kuandika pumba alizoongea Mwigulu juzi walipomhoji. Hili gazeti limekuwa kama la udaku vile...
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Itakuwa vizuri people have to take accountability for their words,watu wanaropoka 2 inabidi watu wafundishwe nidhamu ya kuongea,
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwigulu ni wale vijana Malimbukeni. Sijui lini ushamba utamtoka. Eti "SPESHO" Nikapata A nikasoma Masters nikapata A ptuuuuuu my Foot. Huyu dogo ni bonge la mshamba
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    NCHEMBA - N=CHEMBA, jina na maneno yake yanafanana
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Ngoma ndiyo imeanza, sasa tuangalie ni hatua gani za kinidham atachukuliwa
     
  7. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alete ushaidi kuiokoa nchi bcs cdm wanaweza chukua nchi wananchi tukijua mchemba alilopoka tu.
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Wakuu siku hizi nashindwa kuandika kwasababu kila nikijaribu tu haifikii mchana au usiku kabla sijala ban
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mzinzi hana akili. Ni maneno ya Biblia hayo, siyo yangu.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu mwigulu ni chemba kumjadili mnampa ujiko
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    What a foolish coment! Hivi hiyo haikuwa habari? Sasa ipi ni habari kwa gazeti. Kusema kwamba chama kikubwa cha upinzani nchini kinafanya kazi kwa msukumo wa mataifa ya nje na sio matakwa ya wananchi ni habari ambayo wananchi wanapaswa kufahamishwa. Anachotakiwa Mwigulu ni kuthibitisha, akishindwa ni aibu kwake na chama chake, akiweza ni aibu kwa cdm. Wananchi tutatoa hukumu. Otherwise ni hatari sana kwa chama kuongozwa kwa remote kutoka mataifa ya nje badala ya wananchi wake!
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Biblia inasema mzinzi ni mpumbavu!
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mpumbavu ana akili?
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu, sikuhizi kila neno linaudhi! Hata ukisema raisi ni dhaifu, kanuni zinakushukia!
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwa nini tuilaumu catalyst wakati tunaiacha source yenyewe? suala ni ku deal na Nchemba perpendicularly!
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Unalolisema ni sahihi lakini tayari gazeti limeandika na wapo baadhi ya wananchi walioamini habari ile,hiichi walichofanya Chadema ni sahihi na hili pengine litapunguza wale waropokaji ovyo Wa mambo dhidi ya vyama vingine
     
  17. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe mkuu. ile habari ilikuwa nyepesi na ya kidaku. haina lolote chochote. nilitegemea ingekuwa kwenye uhuru si majira. binafsi imenifanya nipunguze thamani ya gazeti la majira.
     
  18. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbona hayo Madini tayari yanachukuliwa hata bila faida yoyote kwetu na ni chini ya wachumi kama yeye alivyojigamba na Chadema ndio wanaopiga kelele juu ya hilo? Iweje wasukumwe wao na mataifa ya nje ili walete machafuko ili hayo mataifa yaje kuchukua madini?
     
  19. K

    Koffie JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, apate ujiko mara ngapi? mumpe ujiko mara ngapi? mbona mshampa na sasa anapeta nyie ndo mnabaki kupiga kelele zisizo na mashiko tu humu?
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh? Hivi anapata ujiko kusemwa vibaya? Hii nayo kali!
     
Loading...