Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya mtikila juu ya yaliyotokea Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulimbo, Jan 14, 2011.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika mambo mwengi huyu mchungaji mtikila toaga mawazo yake ikiwa ni pamoja na kuishtaki mahakamani, vipi il la arusha hajatoa tamko lolote? au ndo anaangalian sheria inasemaje ili ajipange?

    Nawakilisha:
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    atakuwa keshajuwa kuwa chadema walichemka......the man is brilliant....!
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Putting word in someone elses mouth typical of nics.....
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Sidhani, wewe ndo umechemka. Kama chadema wamechemka, basi si angetoa tamko juu ya chadema?
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    hivi bado yu hai, au amepewa donge nono kwamba anyamaze kimyaaaa kwa muda fulani...
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Unanifurahishaga sana wewe today the man is brilliant tomorrow ni mropokaji but keep your words nitakukumbusha.
     
  7. m

    mbolimboli Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtikila huwa ni fafa basi huo ndio mtindo wake wa maisha ni ndumila kuwili na anpenda pesa kufa ila analazimisha halafu hana shukrani
     
  8. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtikila hana jipya, sijui hata lile deni analodaiwa na Rostam kama atakuwa amemaliza kulilipa
     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Yawezakana maana huyo mdai wake asikiki tena akimdai, ila waswahili hujuana kwa vilemba.
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    heading ya hii thread nimeielewa toafuti-nilzani unachopresent ni kauli ya mtikila,na si kuuliza kama ulivyouliza
     
Loading...