Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya msekwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sterling, Feb 4, 2012.

  1. sterling

    sterling Senior Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nisihukumiwe ila ninahisi huyu mh kapotoka maana anawaasa wanachama wa ccm na vijana kulinda na kusimamia viapo vyao vya chama na kwa kufanya hivyo wanatakiwa kuonyesha hilo kwa kumchagua mgombea waliomsimamisha... sasa swali ni kwamba je watanzania wawajibike kwenye chama zaidi kuliko maslahi ya nchi? je kama kiongozi hafai bado nimchague tu kwa kuwa anatoka katika chama changu? je hii haichangii kuondoka kwa uzalendo wa watanzania kwa kubudu vyama vyao vya siasa kuliko maslahi ya nchi?
    wadau ni mtazamo tu...................
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwahiyo mtu apewe kura kwa kuwa na sifa moja tu nayo ni kuwa amependekezwa na ccm. labda kuna haja ya kumkumbusha bw.msekwa kuwa kura hapewi mtu kwa kuwa yeye ni mwanachama wa ccm bali kura inambidi anaye hitaji basi lazima she/he has to earn it kwa kuzingatia record ya utendaji kama kiongozi. hatuchagui watu eti kwa kuwa wamevaa mashati ya kijani tu.
     
  3. sterling

    sterling Senior Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hilo ndilo la muhimu kwmba sum1 has to struggle kuitafuta kura yangu kwa kunionyesha uwezo wake katika kusimamia miiko na wajibu nitakaompa kwa kura yangu,,, na hii si kwa ccm tu bali inaapply hata kwa vyama vingine... wanaccm msidanganyike na maneno ya mzee msekwa chagueni mtu kwa kuangalia uwezo wake katika kufuatilia matatizo yenu na kuwatoa katika hatua moja kwenda hatua nyingine iliyo bora kimaendeleo
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yake hata JWTZ,MAHAKAMA,POLISI wameichoka ccm!
     
  5. b

    busar JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naturally thinking is as eqaul as the thinkers age. Huzeeka kwa kadiri umri unavyozeeka, ccm itafia mikonononi mwa hawa wazee jamani, badala ya kumwaga sera Ye aja na mistari ya zilipendwa. Hivi viapo bado vipo? C kaenda navyo mchonga? Kwawni pale zenji 1992 walipoua azimio la arusha alidhani wanaua nini?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tutamdhihirishia anguko la ccm siku bomu hili la kukosa ajira kulipuka na kuwang'oa madarakani
     
  7. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 180
    Msekwa is an expired, damn-old-fool.
     
Loading...