Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Mh. Aden Rage dhidi ya Mh. Msigwa si ya kiungwana!

Discussion in 'Sports' started by CHUAKACHARA, Aug 10, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Mh. Aden Rage,

    Mheshimiwa wakati unachangia hotuba ya upinzani, umepotoka kwa kumuita mwenzako (Mchungaji Msigwa) a fool!! Nilikuwa nakuona kama mtu wa maana kumbe hauko hivyo. Uko kwenye mfungo mtukufu unamwita mwenzako mpumbavu ( a fool) . Lugha kama hiyo kwa mtu aliyefunga kwa maungamo, haifai. Fungua tu, wala hutapata thawabu.

    Lugha kama hiyo haifai toka kinywani mwako. Kumbe ndio maana Simba haisongi mbele kama hekima yako ndio hiyo.
     
  2. a

    agapetc Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo amekoseaaisee
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Umenishtusha sana unaposema ulikuwa unamuona Rage a.k.a Alshabab ni mtu wa maana! kwa lipi? si aliwahi kufungwa kwa kuiba pesa ya FAT?? akatishia watu kwa pistol kwenye kampeni Igunga sasa anafyonza pesa za klabu yetu ya simba amekula hata rambirambi ya marehemu mafisango?

    Huyu anatakiwa arudishwe kwao nawashangaa sana watu wa tabora kuongozwa na msomali jangili hata kama mnaipenda ccm hakuna mbantu mwenzenu? acheni kutuletea aibu tunakumbuka na kuheshimu sana mchango wa mtemi Mirambo kwenye ukombozi wa taifa hili, msimuangushe hivo!!
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna kosa gani kumuita mtu a fool?
     
  5. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Labda alimaanisha "full of knowledge". Wakati mwingine matamshi tu.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Matusi na lugha chafu ndio maadili ya CCM
     
  7. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuanzia leo nahama simba
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kweli tabora mlijitahidi kutuchagulia mbunge wakati chadema wawaumbua wezi wa maliasili zetu,ccm wanawaita fool?
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Utakuwa unaumwa!

     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Tusi poteze muda kumjadili mtu mwepesi kama rage.

    Najua amefanya makusudi ili wananchi wamjadili.
     
  11. o

    omusimba JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kati ya viongozi wa mpira nisiowaamini tz ni pamoja na rage. Msomali huyu anakula mpk pesa ya rambirambi, duh!
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa uwezo wake wa kuelewa unatia mashaka na unashangaa Tabora walifikiria nini kumfanya mwakilishi wao.

    Mfuatilie michango yake na utakubaliana nami. Labda kwa vile brother wake alisoma na JK ndicho kilimsaidia.

    Hapo kwenye red, nimemuona juzi ITV akisema kuwa wamepata Euro 700,000 kwa kumuuza Emmanuel Okwi ambazo wangezitumia kuendeleza uwanja wao huko Bunju na mshangao wangu ni kumuona Okwi akirejea Bongo!!
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hana jipya yule..nikimkumbuka na zile enzi zake za maneno yaleyale akiwa FAT. NDO HAYA HAYA YA LEO
     
  14. 1

    19don JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaani huyu al-shabab kanitibua inawezekana huwa anakaa tu mjengoni hasikilizi kitu kinacho changiwa, na wabunge yeye anakulupuka kujibu tu, kagasheki katua mimacho alipo ambiwa anafurahia kupokea vifaru(rhino)

    simba tusiludie tena kumuweka huyu maharage kwenye uongozi tena
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    hivi bungeni kuna metal detector?alshabab anatembea na bunduki kiunoni
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanasemaga unavuna ulichopanda...so wana tabora wanajivunia walichopanda wakati wa uchaguzi 2010
     
  17. m

    mahdam New Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kwanini watanzania hatuna uzalendo wa kuheshimu watanzania wenye asili nyingine??hakuna nchi duniani inayoendelea na wazawa peke yake ndio maana toka zamani wakulima na wafugaji walikuwa wanahama hama ili kutafuta maendeleo,sasa mimi naona itungwe sheria mtu yeyote atayemwambia mtu wewe sio raia wa tanzania bila uthibitisho alipe faini au apewe kifungo kwani hiyo iko mpaka mitaani watanzania wenye asili mbalimbali wanapata shida ya kutukanwa kuwa siyo watanzania kwa kuwa tu rangi yao ipo tofauti.
     
  18. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hauoni kosa? OTIS are a fool?
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiweza kujustify sio kosa..je amejustify??
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha yule haramia mstaafu aliyekwiba zawadi ya Yanga pia??
     
Loading...