Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya mahakama kuwataka madaktari warudi kazini ilipuuzwa au iliishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lastname, Jul 30, 2012.

  1. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mahakama ilitoa amri kwa madaktari wote kurudi kazini ile amri ilipuuzwa na madaktari sasa mahakama mpaka leo imechukua hatua gani? Au ilikuwa inafanya kazi za siasa? au ni muhimili unaopaswa kupuuzwa kama madaktari walivyowapuuza? naomba kuelelimishwa kuhusu hili.
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hatua waliyochukua: Dr Namala Mkopi, Rais wa MAT ana kesi mahakamani mpaka sasa.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa ni siasa tupu na hakuna anayekumbuka hata kama kulikuwa na hati yakuzuia mgomo.
     
Loading...