Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 10, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Msikilizi kamanda Godbless Lema kwa Wana Arusha na Watanzania kwa ujumla..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. S

    Selungo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WAKUU HESHIMA MBELE!

    Hii nimeipenda. Single hii inapatikana wapi mazee?

    Mambo kama haya Komba na TOT yake hawayawezi kabisa. Na hivi ameanza kusinzia bungeni ndio basi tena.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Inapatikana Arusha kwenye ofisi za lema..ni kuchangia mfuko aliouanzisha lema
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Watumia simu hatuipati! Kuna ujanja wa kuipata kwenye mobile phone? Nijuze
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..................Nimemwaga machozi wanaJF,huyu jamaa ana-spirit ya watu wa South Africa enzi za makaburu,wale waliowahi kufatilia movie kama Sarafina unaweza kunielewa...Real nimepatwa na uchungu,hasira dhidi ya hawa majambazi wa haki na mali zetu CCM....
    Mungu tupe uvumilivu.................
     
  6. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    gud stat,tusivunjike moyo makamanda wote.Wakuu hii kitu ikisambazwa nchi nzima itauza na kitachopatikana kitasaidia mapambano
     
  7. A

    Ame JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Duuh jamaa mhamasishaji kweli, nikawaida ya mtu ambaye anafanya kazi ambayo anaipenda kwa moyo wake wote na hafanyi kwa kuiga but he is realy in his personality! So touching; may God grant the desires of your heart Lema.
     
  8. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amen and Amen
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lema ni mwanamapinduzi wa kweli naamini wajukuu zetu watakuja kumsoma vitabuni. Sina cha kuongeza huyu jamaa ni kiungo muhimu sana chadema. Mungu akupe heri kaka.
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kipigo alichopata kwa kutolewa na polisi kwenye ukumbi wa jiji pamoja na matumizi ya uongo ya CCM dhidi ya CHADEMA yanamfanya Lema kuwa chuma cha pua. Misukosuko huongeza ujasiri, Jamaa anajua sana ku-connect na voters pamoja na watanzania na ninafikiri CCM wakiona hivi ndiyo wanamwona ni mchochea vurugu. Big up Lema
     
  11. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili ni Jembe wacha kabisa shotly namkubali sana Lema ni Mpambanaji wa ukweli pia sio mwoga na hana element za unafiki.Big up kwake!
     
  12. N

    Nzogupata Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good Lema naomba CDM kwa ujumla na watanzania tujenge spirit hiyo tumenyanyaswa vya kutosha
     
  13. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo jf siku hz mmekuwa mashabiki wa simba na yanga
     
  14. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Go lema we youths loves you. Be blessed
     
  15. B

    Blessing JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee Mkuu na kweli bwana mdogo anaushuja kweli. Tanzania tunahitaji wafijana kama hawa. Tanzania needs young blood like Godbless Lema. Ni kitu ambae imetokea Arusha guys you should not witness what happened it was terribly frightened. Huyo mtoto wa mkulima should have been in Arusha to witness what they CCM did to the people of Arusha. Alafu anasimama huko Bungeni nakuongea ongo huyo Pinda -- ana kicha kabisa. Sisi tunataka huyo Anna Makina tuna taka atusomea report ya Lema kama alivyo sema kwa ujehuri na kiburi yake kwa Lema aweke kwenye mandishi na sisi Watanzania pia tunataka atusomea wazi wazi. Asilete nakuleta huyo Makinda. Kwanza uSpika awezi inamshinda. Amwashie kiti wenye kiti Sitta.
     
  16. B

    Blessing JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oyeeee peoples power - mungu ibariki tanzania na mungu ibariki chadema. Rais wetu dr. Slaa - dr yenye hakika na elimu yake.


    Oyeeeeeeee peoples power wandugu zangu ndie ngao yetu. God bless chadema daima
     
  17. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Isambazwe hii....huyu Lema ni kati ya wazao wachache wanaotokea katika muongo(decade) au kizazi (generation)kimoja...
     
  18. M

    MushyNoel Senior Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii single...inatakiwa ipatikane mitaani
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimependa ubunifu huu
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,119
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Safi sana, May God bless Godbless Lema.
     
Loading...