Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya JK "ukitaka kula lazima na wewe ukubali kuliwa" ina maana gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZALAMO, Sep 29, 2010.

  1. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wana JF Kauli aliyoitoa JK ukitaka kula lazima na wewe ukubali kuliwa ina maana gani?
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani mnapoleta hoja na mijadala jaribuni kuwa specific. Hivi umeshindwa nini kusema alikotolea hii kauli? be analytical plz
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo yeye kwa sababu alitula( alitukula) 2005 na sisi sasa ni zamu yet
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huelewi maana yake ni kuwa vaa kofia, vaa vitenge, kula Nyama, vaa mashati na wewe utaliwa tuu wakiingia madarakani.
    WATAHITAJI KUZILUDISHA GHALAMA ZOOTE WALIZOTUMIA HAPO NDO TUTALIA KWA KUPNDA VYA KUPEWA.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Pia inaweza kutafsiriwa kuwa anaunga mkono dhana ya kutoa kitu kidogo. Ukitaka huduma ya kukusaidia na wewe toa kwanza kitu kidogo.
    Kwa mantiki hii ufisadi unakuzwa na kiongozi wetu.
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Halafu hata mkila nyasi , ndege kimeo ya Raisi lazima inunuliwe.
     
  7. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba tujadili hii kauli ya mheshimiwa maana kila ninapoikumbuka huwa sielewi alichota kumaanisha.Naelewa unapotaka kula ila KULIWA ndo kunakonitatiza.Kwa wadau mnaokumbuka alisema lini na wapi mnaweza pia kunisaidia.
    Kama mtakumbuka akiwa kwenye mkutano wa kampeni huko mbeya alipokua anawajibu wanaoponda safari zake za nje alisema "Huko nje naenda kuhemea vibaba,kusingekua na hizo safari,watanzani wangekufa njaa"Sasa swali linakuja,Kama huko nje alienda akitaka watanzania Wale,je sisi TUMELIWA NINI?
    Nawasilisha.
     
  8. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ipe muda.....jibu linakuja tar 31
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    He kuhemewa!??????
     
  10. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuhemewa ndo nini?
     
  11. m

    macinkus JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais alikuwa anahutubia bunge dodoma mwaka jana ndio alisema kula na kuliwa. Hotuba hiyo baadaye ilitakiwa ijadiliwe na wabunge lakini hadi leo, mpaka bunge limekwisha, hotuba hiyo haijajadiliwa. Eti ilipelekwa ikulu kuchakachuliwa kwanza.

    Macinkus
     
  12. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ina maana amekula miaka mitano ataliwa tarehe 31.
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    anatupa uzoefu wake, pengine alishaliwa sana,, sasa anatushawishi kutula kwa madai kuwa itafika kipindi na sisi tutakula. Kama yeye alikubali kuliwa shauri yake, Siko tayari kuliwa!!
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si alitoa kauli ii wakati anaongea na Taifa stars wakati wa mbrazil masikio maksimo! Taifa walikuwa wametiwa goli ndo mana kawaambia"ukitaka kula lazima uliwe,unataka kula bila kuliwa,haiwezekanii!" waswaili wakaongeza "ilo nalo neno" jaman uyu jamaa anaharibu kiswahili ile mbaya!
     
  15. P

    Preacher JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "mswhili" per-se ............................... he has never been serious - yaani anapenda jokes kama nini??? hata uongozi wake - waku-joke joke tu
    Watanzania wana hali mbaya ...................yeye aaaaaaaaaaaaa .......................anaona utani tu.................ndio maana kauli zake za utani - utani- mafumbo - mafumbo.................................rais gani anahusudu taarab na waimba taarab anawapa uongozi?????????????????? he puts me off - and not only ME but majority of Tanzanians
     
  16. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kasema hana maana ya ile nyingine, Basi Maana yake ndo ile mkono mtupu haulambwi. Ndio maana anawapigia kampeni wazee wakitu kidogo.Chenge na mramba.
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mnataka kutuletea rais dhaifu na muhuni.................asiyejali watoto wetu!................
    Hivi wanaoipenda ccm na kikwete ni watanzania?
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Ohoooo!!!!! Yale yale ya ZE UTAMU. Mie simo
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2016
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Aisee Mkwere alitaka kuifanya nchi hii ya mafedhuli wanaokula mata.ko
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2016
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Labda kwa wahisani....watupe misaada lakini wanapita mlango wa nyuma kupata madini na miradi mikubwa wanayotunyonya kurudisha gharama zao....nadhani kuna kitu hapo pia!!
     
Loading...