Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya JJ Mnyika: Kwa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Jun 19, 2012.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimefuatilia vyombo vya habari Clouds FM na ITV kusikia tena marudio ya kile alichosema JJ moja kwa moja toka kinywani akiwa Bungeni na kikapelekea yeye kutolewa nje ya Bunge bila mafanikio. Sijajua hii ni mpango wa maksudi au bahati mbaya. Inakuwaje wamenukuu sauti ya Ndugai na wanashindwa kurusha sauti ya mkosaji? Usawa uko wapi na kwa nini wasikilizaji na watazamaji hatupewi fursa ya kusikia na kuhukumu wenyewe? Na kwa nini haki aliyopewa supika kusikika wkt akisoma vifungu vya hukumu hapewi JJ kusikika wakati anatenda kosa?

    Nisaidieni majibu na mtazamo wenu.
     
  2. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Radio Uhuru B
     
  3. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Itakuwa wanaogopa hayo maneno aliyotamka juu ya mkuu wa nchi, yasije geuzwa na kuonekana ni vyombo vyao viliyatamka
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hata me imenishangaza sana....lakini nikajua mabamba at work
     
  5. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sikusikiliza bunge na hivo niliweka clauds saa kumi na mbili nikitegemea nitasika live ili niburudike ile wakabana. Wao nao ni waoga, they are not strong.
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mie maneno ya Kamanda Mnyika kuwa jk ni dhaifu nimeyafanya ringtone kwenye simu zangu liwalo na liwe!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mlimani tv walionyesha kipande kizima cha tukio kwenye taarifa yao,
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nasibiri Star Tv saa 6 usiku wataanza mwanzo
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eatv walionyesha live kwenye kurasa
     
  10. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nenda kwenye chademablog.blogspot.com utasikiliza yote jinsi ilivyokuwa
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    TBC wamemua kukauka kabisa na kutoongelea suala hilo kwenye news bulletin yao ya saa 2 usiku.
    Huwa sielewi vipaumbele vya habari vinachambuliwaje.
     
  12. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nausubiri saa sita star tv niicheki na nitairekodi nami pia itakuwa calling tone yangu kwenye simu,jj mnyika kafunguka kisawasa wasa i like the man
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anzisheni tv yenu mtakuwa mnaweka
     
  14. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    JJ jimbo la Ubungo limemshinda sasa anatafuta umaarufu tu kwenye vyombo vya habari hasa vile vya makanjanja original.
     
  15. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    mkuu kama umeinasa tupia sound nataka iwe ringtone kwenye cm yangu somo kwa vilaza
     
  16. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu nimekukubali 1000%
     
  17. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Niwezesheni nami iwe ringtone,wamezoea kurembana hapa kazi2 Mnyika tupo nyuma yako,alutaaaa...
     
  18. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    pole sana kwa kuikosa ile sauti. Mi ningekuwa najua kuiweka kwenye huu mtandao ningekuwekea maana nilirekodi kwenye Pc yangu kwa kutumia Web camera michango ya wabunge wote makni isipokuwa Lusinde na matusi yake.
     
  19. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Loo...yaani hadhi ya JF imeshuka hadi imefikia kiwango hiki...inasikitisha! Bornvilla acha utani, kweli Mhe. Mnyika kuliita koleo kwa jina lake ni kutafuta umaarufu? Mhe. Mnyika hakutolewa bungeni kwa kutukana, ametolewa bungeni kwa kusema ukweli kwa sababu ndani ya CCM, ukweli unaogopwa kama ukoma. Udhaifu wa binadamu utabaki kuwa udhaifu tu hata ukipakwa rangi na manukato na tukiacha unafiki, Mhe. Mnyika ni wa kupongezwa kwa ujasiri wake aliouonesha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sure mkuu badala ya kuogopa kumwambia mfalme yuko uchi ni vizuri akaelezwa ili ajitupie japo msuli!!
     
Loading...