Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Dr Nchimbi ni sahihi? Ni kweli polisi hawatakiwi kuingilia mikutano ya kampeni za uchaguzi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 4, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kutokana na Waziri wa Ndani, Dr Nchimbi leo alipoulizwa swali kwa nini siku ile ile ya kifo cha Mwangosi, CCM walifanya mkutano wa kisiasa kule Bububu Zanzibar, alijibu kawaulizeni Tume ya Uchaguzi ndiyo waliruhusu.

    Kama sababu ni kuwepo kwa sensa inayoendelea, kwani Zanzibar hakuna sensa? Hii nchi vipi jamani?
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    CCM hawahesabiwi na sensa, ni chadema tu ndio wanapaswa kuhesabiwa
     
  3. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    563232_412978132083302_2133434465_n.jpg ..................?????????
     
  4. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hivi Nchimbi Kitaaluma ni nani au ni sawa na John Komba? maana hana majibu makini kama mtu mwenye upeo wa juu kielimu
     
  5. k

    kisimani JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora angesema "tunalifamyia uchunguzi"...
     
  6. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuna marefu yasiyo na ncha, CCM imefikia mwisho.
     
  7. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nchimbi na shaka na hiyo phd yake kama ni ya kweli ;uwezo wake wakujibu hoja na kujenga hoja inaonyesha kama katoka kwenye malaria ya kichwa.Ninani anayelinda mikutano ya uchaguzi?je hata kama tume ya uchaguzi waliruhusu, je waanda mikutano ni lazima waombe/kujulisha kibali cha kufanya mkutano polisi.je walipofanya hivyo , je mkuu wa kituo bububu ,a na RPC wake je walikuwa hawajui kuwa shughuli ya sensa inaendelea?na je hilo tamko la polisi ni double standard kwa polis bar na polisi unguja hasa kwa chama cha chadema?haiji kichwani kuona dr.slaaa kam chanzo , bali maagizo ya srikali kwa polisi , nani alitoa kibari nguvu kubwa itumike kiasi hicho huku anamlaumu dr.slaa.?nchimbi namkubali kwa pumba , tunashukuru rais kutuonyesha uchaguzi wa mawaziri wake ndo chanzo cha matatizo ya watanzania.
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao ndiyo wanakaa kwenye CABINET wanatoa maamuz ya mustakabali wa nchi hii. Kweli tutazidi kurudi ynuma mpaka 2015 tutakuwa tumeshafika stone age.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Picha ninayopata ni kwamba Jeshi la Polisi linaukerektwa mkubwa kutaka Wabara kuhesabiwa sensa luliko lilivyo kwa Wazanzibar. Sababu ya hii anaijua Nchimbi.

    Come again Dr, yaani hilo ndilo jibu kweli?
     
  10. w

    wakubaha Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huu ni ukandamizaji mkubwa sana wa demokrasia...yani waziri anatoa majibu mepesi namna hii sasa alirudi kutoka SA ili afanye nn?
     
  11. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    At least najua kwamba Nchimbi ana doctorate degree fake. Lakini kumbukumbu za shule yake huko nyuma zikoje? Je Nchimbi huyu ana uhusiano wowote na aliyewahi kuwa mkuu wa mkoa kipindi fulani cha Nyerere/Mwinyi? Inawezekana na yeye ni matokeo ya usultani tunaojaribu kuutengeneza Tanzania?

    Tiba
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Tume ya uchaguzi ina maamuzi yao na polisi magamba wana maamuzi yao!!!!! Ushahidi mwingine wa ombwe la uongozi nchini.
     
  13. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Demokrasia inabakwa na viongozi wa sisiem
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  15. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dr.Nchimbi ni miongoni mwa waliotajwa kuchakachua elimu. Alikuwa anatumia title ya Dr. kabla hata hajaanza masomo yake ya PhD pale Chamwino (Mzumbe). Hii kisheria inaitwa Slander kwa kujivalisha Cheo/title kabla haujaipata rasmi kwa mujibu wa taratibu zilizowekwa. Lakini kwa kuwa Makada wake wa CCM pale Mzumbe walimbeba na akabebeka, leo hii ni PhD holder.
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Je, Fiesta haina athari kwenye mambo ya sensa!!

    Sijui kama aliulizwa hili na waandishi wetu....
     
  17. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kuna kona moja nimetupia the same idea kabisa. Yaani kama safu ya uongozi wa serikali ya hawa ccm wezi/wauaji/majambazi, imejaa vichwa vibovu vya dizaini ya nchimbi, hakyanani Tanzania itatuchukua muda sana kutoka hapa tulipo, yaani tutegemee another 100 yrs, ndo tuwapate hata wakenya tu kiuchumi. Huyu Nchimbi ni kilaza wa ukweli kwenye mambo ya kijamii, hawa wengine walitakiwa wapewe uenyeviti wa vijiji tu sio majukumu mazito kama haya. Yanawazidi uwezo wanaishia kujidhalilisha tu kwa ajili ya kuendekeza tamaa za madaraka.



    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waling'oe madarakani hili li serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI.
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    linapokuja suala la fiesta iliyofanyika mpaka saa tatu usiku hapo ndipo napochanganyikiwa na maamuzi ya hii SIRI-KALI
     
  19. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,195
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    ...kauli kama hizi ndizo zinawasogeza zaidi karibu na kutuhumiwa moja kwa moja kuwa wanawatuma polisi kuua raia.
     
  20. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Polisi kwa hili sakata la mauaji ya mwandishi hawatoki na watanzania wote sasa wameishajua kuwa polisi huwa wanafanya kazi kwa kupokea maelezo kutoka ccm,machafuko na vita vya wenyewe kwa wenyewe vikitokea wa kulaumiwa ni polisi na ccm.
     
Loading...