Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Dr Nchimbi na Kamanda Kova zina walakini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Jun 28, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Katika maelezo ya Dr nchimbi waziri wa ulinzi,alisema Wale watekaji wa 5 walipofika kwenye Pub wakawakuta dr uli na wenzake wakampga KIBAO Wakati wakihamaki wakamchukua haraka DR Uli na kumwngza kwenye nyeusi isiyo kuwa na Plate namba.
    2.Aliepeleka taarifa kituo cha bunju ni Raia mwema aliemuokota anaitwa JUMA.

    Kamanda KOVA
    Walipofika Leaderz club jamaa waliwalaza wote chini then wakampiki Ulimboka.
    >Raia mwema aliemuokota jina lake wanalihifadhi kulinda Usalama wake

    Why haya...

    General hosptal Dodoma.
    Intern Drs 11 waliogoma wametimuliwag
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Serikali haiwezi kuepuka lawama kwa hili...wana vyombo vya habari, wanaweza wakapindisha 'hadithi' watakavyo...haitawasaidia!
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ukisikiliza matamshi yao utagundua kauli mbili zilizotofauti na kufanana baadhi ya maelezo
     
  4. Kenneth Mwazemb

    Kenneth Mwazemb Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukio zima ni aibu kwa serikali ukizingatia limetokea wakati mgomo wa madaktari unaendelea. Hii ni picha inayodhihirisha kuwepo kwa tawala nyingine ukiacha hii ya JK.
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tusizinguke kumung'unya maneno aliyefanya ili tukio ni serikali ya jamhuri ya muungano ya tanzania na cha kushangaza wanashupaa wachunguze wenyewe..it is against doctrine of natural justice...nemo judex in causa sua(you can not be a judge of your own case).
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone ngonjera zao hawa serikali na jeshi la polisi mwisho wa siku ukweli utajulikana tu, kwani mauaji ya wafanyabiashara wa madini wa kule ulanga ilikuwaje, si mwisho wa siku watu tuliujua ukweli wa mauaji na wote waliohusika katika mauaji
     
  7. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    dhaifu
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tatizo serikali ikipanga kufanya unyama kuna baadhi ya maafisa wake wa juu huwa hawapewi mchingo. Ndo maana huwa wanatoam kauli za kupishana. kumbukeni sakata la Mwakyembe
    Sitta anasema jamaa kapewa sumu.
    Nahodha anasema Sitta alete ushahidi. Manumba anasema uchunguzi wa polisi unaonyesha hakulishwa sumu. nahodha anasema taarifa hiyo sio ya polisi ila ni ya Manumba.
    Serikali yetu ni ya Vioja tuuuuuuuu hata aibu huwa hawaoni.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Waliomteka Ulimboka ni Usalama wa taifa. Vyombo vya habari tusaidieni kuwafichua wajinga hawa. Lakini tunajua Nape atakuja hapa na kusema madaktari wanatumiwa na Chadema.
     
  10. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tukio zima ni utata mtupu............ hata dr Ulimboka naye maelezo yake ni utata mtupu.................wanaharakati.....serikali.....chadema....wote utata mtupu.....yaani ni utata mtupu.
    Cha msingi hapa tujiweke huru kufikiri....tusubiri uchunguzi
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Yan hapo wana jichanganya sana.

    Serikali dhaifu ndiyo hiyo
     
  12. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,856
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    kamanda Kova ameomba yeyote mwenye taarifa ampelekee. Vipi kama ungempelekea hii ukamuelewesha vizuri?
     
  13. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi mnawaitaje usalama wa taifa wakati wanahujumu usalama? Labda waitwe usalama wa CCM. Ungekuwa usalama wa taifa kwa nini wasingesimamia wezi na mafisadi wa taifa hili. Nchi hii haina usalama, iko uchi, inapaswa mkurugenzi ajipime maana wananchi hatuna imani na rais, waziri mkuu na wabunge wote wa CCM. Watanzania tuamke tuwakatae popote wanapoenda ikiwa ni pamoja na kutohudhuria ziara zao. Tuache unafiki hali ni mbaya, unafiki wa watanzania ndio uliotufkisha hapa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wote hao wanahusika katka tukio la Dk.Ulimboka

    Jerry Muro alishasema Kova sio polisi.
     
Loading...