Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya CCM wananchi wataamua...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Jul 31, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi tumewasikia wabunge toka CCM na viongozi wa serikali kuwa wananchi wataamua kuhusu tabia ya wabunge toka CDM. Sielewi vizuri maamuzi gani yanatarajiwa na wana CCM, ya wananchi kuwakataa wabunge wa CDM au kuwakataa wao toka CCM ? Ni kauli tata na inarudiwarudiwa mara kwa mara.

    Itakuwaje wananchi wakiamua kinyume na CCM ? Labda huwawanasema bila kuatafakari maana halisi ya kauli hizo.

    Ninasubiri maamuzi tarajiwa.
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Na tutaamua kweli, si wameshaona mwaka jana tumetikisa kidogo tu mpaka leo hawaelewani.
     
  3. M

    MDANGANYWA HUYU Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli hizi zinatolewa na wabunge wa viti maalum ambao ndo wamejaza bunge. Wanachofanya ni kushangilia pumba hata kama mbunge anashukuru kwa kugongwa vizuri na mumewe, wao wanashangilia na kupiga makofi.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ndo wale waliokuwa wanapiga vigelegele wakati mwenzao JOb Ndugai akitelemsha pumba zake kwenye ule mdahalo wa Star TV. CCM wamelewa madaraka, wabunge wake wote hawana utashi na nchi hii. moto tutawawashia mwaka 2015
     
  5. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    magamba weshachanganyikiwa. Wananchi tushaamua mwaka jana wakatufitini. Na tutazidi kuamua. Ulianguka ukuta wa Berlin sembuse magamba!
     
  6. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waache na tabia zao za wizi wa kura sasa tunamikakati na tutanikiwa kulinda kura zetu kwa ngazi zote na wao wataona effect ya maamuzi yetu
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanachokinena majibu watakuwa nayo novemba 2015
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    wananchi wa mwaka 47 hawapo siku hizi.
     
  9. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila jambo lina wakati wake
    Wananchi tuliamua na tutaendelea kuamua ipasavyo
    Hatuhitaji kuamuliwa tena hata kwa kugawiwa chumvi
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nafikiri majibu yataanza kupatikana 2014 serikali za mitaa.
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani kina Lusinde na Dr Kingwangwala nao ni viti special ?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenena, yaani hawa wabunge wa viti maalum wa ccm wakipewa nafasi ya kutoa hoja, wao wanabaki kushukuru tu, atamshukuru mumewe kwa muda mrefu kwa magoli ya usiku, mpaka muda unaisha mwishowe utasikia naungo hoja mkono.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wanamaanisha akina kingunge kumbe, hata kupiga kura hawaendi, vijana ndiyo waamuzi wa nani awe nani
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Wananchi tutaamua kweli, tumeshachoka kuamliwa
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukisikia wanasema hivyo jua maji yamezidi unga subiri Igunga ndio utaona wananchi watakavyoamua
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hayo ni maneno aliyoyasema EL!kuwaambia wana magamba wenzake
     
  17. MWAGONA

    MWAGONA Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgaa gaa upwa haaachi......................
    Hii ndiyo imewafika wana magamba maamuzi ya wana nchi waoo wenyewe walishaanza kuyaona 2010 japo kuwa walichakachuaaa.bila kuona maamuzi ya wananchi hata unafiki wakujivua magamba usingekujaa.
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We waache tu watatupigia magoti lakini hawatapata kitu na wakiendelea kutuudhi tutawapopoa na mawe pia. Wamuulize mwenzao wa Ludewa!
     
  19. b

    bundas Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well, amazing wanapata shinikizo wakisikia wapinzani wakisema tutauomba uma uamue, most like the same thing, lakini sidhani kama huwa wanaifikiria hiyo kauli wanapoitamka, inawezekana kabisa hawaielewi, the don't usually read between lines!
     
  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM inaelekea hawajui maamuzi ya wananchi ni kinyume na chama chao. Huku mtaani watu wanatamani ifike wakati wa uchaguzi. Moshi kuna kipindi madiwani wa CCM walikuwa na kiburi kwani walikuwa wengi kuliko wa CDM lakini uchaguzi wa 2010 watu wakaipiga chini CCM wakupata madiwani wa tatu kati ya 21. CCM sasa Moshi mjini ni kama haipo.
     
Loading...