Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya Abbas Kandoro dhidi ya DC aliye acha kazi Kimolo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by papillon, May 5, 2012.

  1. p

    papillon Senior Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    salam wana JF. nimemsikiliza RC kandoro akitoa maelezo dhidi ya hatua ya DC aliyeamua kuacha kazi kuwa amefanya hivyo kwa sababu anajua/ameambiwa kuwa hayupo katika orodha mpya. hivi huwa taarifa zinafika kwa wahusika kama wanateuliwa ? kwa mtazamo wangu,mimi naona Kandoro ameonyesha udhaifu kuonyesha kuwa ukiteuliwa unajua kabla, au kaonyesha ni jinsi gani siri zinavyotolewa na watumishi wa serikali. karibu utoe maoni yako
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kandoro ni gamba! Arudishe lile shangingi la million 250 alilonunua kwa millioni mbili.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbona mawaziri walijua wanapigwa chini na hawakujiuzuru!
    Kandoro kheri ungekaa kimya bse nilitarajia mamlaka iliyomteua ndo ingetoa neno sio wewe
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ugonjwa wa kuvujisha siri za Serikali zimeenea kama kansa. Nitashindwa kuamini kama hatachukuliwa hatua kwa mujibu wa sheria za usalama wa Taifa!
     
  5. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Licha yakutia aibu serikali kwamara yapili baada yazile vurugu mby,Ameaamua kumzohofisha maana keshahisi muelekeo wahuyo Dc-CDM!
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kandoro ame-break the codes of conduct

    Sijui itakuaje
     
  7. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hao wateule kaambiwa na nani?
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kandoro kathibisha kuwa siri za ikulu/serikalin zinavuja mapema sana-
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na mimi nimemsikia Kandoro na niseme tu Kandoro amefanya kosa kubwa sana kuanza malumbano kupitia vyombo vya habari. DC ameachia ngazi kwa hiari yake mwenyewe na hakuna mahali popote aliposema kuwa anaondoka kwa sababu jina lake halipo kwenye orodha ijayo ya wakuu wa Wilaya!

    Kama Kandoro angekuwa na chembe ya busara basi angemtakia huyo DC mapumziko mema, lakini kitendo cha kumchafua DC ni sawa na kutibua nyongo na sitoshangaa huyo DC akaamua kumwaga ugali!
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nami leo nimethibitisha kwamba serikali inaugua degedege maana kauli ka zile ni za wagonjwa wa degedege
    jamaa ni hopeless kabisa huku ni kujisahau kulikopitiliza kumbe sasa yeye na serikali yake ndio wanajikosha
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...kambale wanafanya kazi yao. Wote wana ndevu.
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Msimtukane baba mkwe wangu nimemmega sana mwanae wakati tunasoma Jitegemee 2007-2009.
     
  13. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu,,niangusage sambi ni zako,,,
    ikitokea mtu akajinyonga hapo utahsika,,tehetehe hehe hehe,,
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Nilipokuwa nasikiliza maelezo ya Kandoro nimejihisi kama vile naota, maana kwa umri wake kuongea UWONGO wa aina ile inasikitisha sana!
    Kama alidhani zile ni propaganda za kuihifadhi serikali yake MFU, basi washauri wake ni WAPUMBAFU, na yeye mwenyewe ni MPUMBAFU!
    Kama kazi ya uteuzi wa Wakuu wa Wilaya inafanywa na Rais, kwanini suala hilo liongelewe na Mkuu wa Mkoa kabla ya ku'mature?...au rais ana utaratibu wa kuwajulisha Wakuu wa Mikoa siri ya uteuzi wake?
    Kingine kinachoshangaza zaidi, je hata kama Mkuu huyo wa Wilaya angeambiwa kuwa hatakuwemo kwenye list mpya, je hii ndiyo ingekuwa sababu ya kujiuzuru?..sidhani.
    Kwa mtu wa darasa la kawaida tu, kauli za Kandoro ni za AIBU KUBWA na hazikustahili kuongelewa na mtu wa Nafasi yake, achilia mbali UMRI wake...its a stomach-blow to himself!
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mkuu naomba nikukosoe!! umekosea sana!

    Serikali haiumwi degedege..!!

    Ina kipindupindu!! yaani inaharisha!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kama kwa bahati mbaya au nzuri binti huyu ni member wa JF, basi wewe binafsi ndiye utadhalilika kupita viwango!
     
  17. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kandoro ametusaidia kujua kuwa wakuu wa mkoa na wakuu wa wilaya yafaa wafutwe tubaki na wakurugenzi wa maendeleo maana wanatumikia vyama vyao. Kwa jinsi alivyosema, kwanza uteuzi wa wakuu wa wilaya huwa hawajui mapema kihivo, na Kandoro awe na bahati wiki ijayo JK atangaze wakuu wa wilaya. Lakini bado makatibu wakuu wa wizara na kurugenzi mbali mbali mbali za wizara husika. Alichosema pia ni kama naye anahusika kuteua wakuu wa wilaya, maana kwa maneno yake ni kama hata anajua ni lini watatangazwa, tunamwomba JK amfute ukuu wa mkoa kabla ya kutangaza wakuu wa wilaya ni mzandikiki na mhafidhina.
     
  18. D

    Di biagio Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana alimegwa na wengi kipindi hicho hivyo si rahisi kumtambua.
     
  19. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu nyingine kwa serikali utendaji mbovu rais hana kazi hata wakuu wa wilaya anapangiwa muingize fulani kazi ipo
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Kandoro ni tatizo sana. Mbona hoja zake huwa hazina msingi? Huyo DC ni wa kupongezwa sana.
     
Loading...