Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ya a.mrema juu ya baraza jipya la mawazili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Nov 25, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    “Yaani hawa mawaziri naona wangekuwa na barua za kujiuzuru mkononi ili watakapovurunda iwe ni kukabidhi barua hizo na kuachia ngazi.
    Ni kweli baraza ni kubwa, lakini kama kutakuwa na uwajibikaji, sidhani kama kutakuwa na tatizo, ila kama wakilala, hapo ndio mambo yatakapoanza kuwaharibikia,” alisema Mrema.

    Mrema alimpongeza Rais Kikwete kwa kuwateua Magufuli na Anna Tibaijuka akisema kuwa ni watendaji wazuri."


    Mzee wa kilalacha nae hajaacha zile zama zake za kuwapa watu notice za ndani ya wiki
     
  2. s

    seniorita JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Limbukeni huyo, mwacheni hawezi "kuuma" hapa Tanzania tena.Anatafuta tu maslahi yake jamani
     
  3. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hana mpya huyo keshapoteza muelekeo.tatizo kila siku anaongea pumba sasa hata kama siku nyingine akaweka mazuri,utapata shida ya kuchambua kwani pumba ndio nyingi
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    eeh babu mrema nae anamwaga cheche za kweli
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mzee wa Kiraracha ni uzee unamsumbua ataongea sana kipindi hichi akijaribu kurudisha atention aliyokuwa nayo wakati akiwa Naibu waziri Mkuu. Mnaomsikiliza amani iwe kwenu.
     
Loading...