Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli toka Igunga: Huwezi safisha tope kwenye maji ya Kunywa kwa kumwaga Grisi-Utayachafua zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Aug 24, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Nimefanya tour, toka Rocky city Nzega, nimekaa Igunga siku mbili, juzi nilishinda shelui na nikalala mpaka leo hii niko Singida.

    Hali ya Si Si Em si nzuri, iko ICU- Igunga nimewaona watu vikundi kwa vikundi wanasema " Huwezi kusafisha tope ktk maji ya kunywa kwa kumwaga Grisi" Uchavu utaongezeka (contamination itazidi).

    Kila ukipita vikona watu wanasema CDM kwanza," Hawa jamaa wana wanaona mbali sana, walipokuja kipindi cha operation Sangara walisema sie wanIgunga tumeigharimu nchi kwa kulichagua fisadi, Sasa si bora tuhamie CDM, Si Si Em yenyewe kila wizara rushwa tu"

    Mwingine: Bora Dr Slaa angekuwa anahutubia Taifa japo mara moja kwa miezi mitatu anatupa hali halisi ya mwenenendo wa nchi yetu

    Ni kweli askari ni wengi Igunga, hali si mbaya kiusalama ila kama ni tatizo labda liwe la kutengenezwa na hao wageni waliosombwa toka Tabora mjini.
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hapo kazi kubwa ni kulinda kura tu kwani ccm tayari imeshashindwa tayari kwa kitendo chao cha kushindwa ku deliver yale waliyoaidi miaka nenda miaka rudi kwahiyo chadema kazi yenu ni moja nayo ni kuwakumbusha wananchi broken promises za ccm .
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huwezi kuchukulia sample ndogo hiyo ikawakilisha Igunga yote, vipi mwamko wa huko vijijini ambako tunajua wamelala usingizi hali ikoje inawezeka bado wanajua RA ni mgombea.

    Kiukweli CDM wanawakati mgumu atleast wangeshiriki uchaguzi uliopita tungejua pakuanzia, ccm na cuf watalinda kura zao na CDM wanaenda wakiwa hawana kura hata moja za ubunge hapo CDM Lazima wajipange kisawasawa, uchaguzi huu ni wakujipima kuelekea uchaguzi 2015.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama wanaIgunga wataamua kuiweka ccm MADARAKANI kweli kabisa nitaamini kuwa hii mipaka ya mikoa inamaanisha kitu kikubwa sana kifikra!
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kampeni hazijaanza ccm na cuf wamepata wapi hizo kura, ikiwa umeegemea kwenye matokeo ya uchaguzi uliopita fikiri pia kuwa inawezekana kura walizopata ccm na cuf ni kwa sababu chadema hawakushiriki, sasa wanashiriki, na kuhesabu kura kanuni ya mahesabu ya kibenki (brought forward) haitumiki. fanyeni kampeni acheni propaganda za tambwe hiza.
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nitafikiria hivyo........
     
  7. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazeni mwendo wana igunga
     
  8. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kUMBUKENI MATOKEO YA UCHAGUZI MDOGO IGUNGA NDICHO KIPIMO CHA CHAGUZI ZINNGINE
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ngoma inogile.
     
  10. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi ipo igunga.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah.. wana Igunga wana fikra chanya!
    Wanaona matatizo ya maeneo yanayoongozwa na CDM
    Lazima wataichagua CCM
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yetu macho na masikio
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    usiige maneno ya gadafi na watoto wake, tuambie mnapendwa na wanaigunga kwa mazuri yapi, naogopa kukuorodheshea mlolongo wa maovu/mabaya ya ccm.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CDM uhakika wa kushinda upo, wasiwasi wangu ni hao Magamba kuleta mamluki. Ngoma bado nzito
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maneno ya kujifariji si mazuri sana kwa kipindi hiki la msingi Jamaa wakaze buti tu
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hahaaaaaa! mkuu umenikumbusha mbali. hebu tusubiri tuone kama itakuwa hivyo. ndiyo tutagundua kwanini mikoa mipya imeanzishwa haraka.

    lakini taka wasitake sisiem, Igunga for chadema
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Samahani mkuu hiyo oparation ilikuwa kabla ya uchaguzi mkuu swali kwanini waliendelea kumchagua fisadi?huoni hao wananchi wa Igunga kama ni wanafiki unless umeungaunga story yako kwa mapenzi ya chama? Najitahidi kulink the dots za ujumbe wako lakini I smell something fishy broda.
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu unanikumbusha miezi michache kuelekea uchaguzi mkuu na faraja za JF kwa CDM I miss those words/courage BIG time.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukishakuwa na uhakika halafu ukawa na wasiwasi hiyo inakuwa ni probability wataalam wa mahesabu wanaijua vizuri sana hii kitu ila kwa wasio kuwa wazuri kwenye mathematics ni kuwa mwanamke akiwa na mimba ya mtoto mmoja uwezekano wa kuzaliwa mtoto mke ni 50% na mume ni 50%
    Kwa maana hiyo huwezi kuwa na uhakika atazaliwa yupi kati ya hao wawili unless umefanya ultrasound
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hivi chadema walisimamisha mgombea igunga 2010?
     
Loading...