Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli nyingine tata ya Kikwete hii hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tikerra, Sep 16, 2008.

  1. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hua najiuliza mara nyingi,hivi raisi wetu hana washauri? Kwasababu kauli anazotoa zina mengi ya kujiuliza.Sina haja ya kuzirudia kwa vile kama mtu ni mfuatiliaji wa mambo ya nchi yetu vizuri,lazima atakuwa anakumbuka angalau kauli tata chache hivi.

    Hii ya leo ni ile aliyotoa kule Babati jana.Katika hali ya kushangaza, Rais alisema wale wasichana wenye sifa za kwenda ualimu wamfuate Ikulu.Sasa mimi najiuliza Ikulu pamekuwa Kariakoo kiasi kwamba kila mtu anaweza kwenda?

    Na kama basi ameruhusu waalimu watarajiwa waende Ikulu,kwa nini mabwana shamba watarajiwa,wafanyakazi mbalimbali wa afya nao wasimfute Ikulu?Na katika hali hiyo, Rais amesahau 'protocal' ya ajira?

    Ninachojua mimi kila wizara ina ajiri watu wake,sasa tangu lini Rais akawa afisa mwajiri?Chonde chonde jamani,ninaomba wasaidizi wa Rais wafanye kazi zao inavyo paswa, kwa maana kwamba wamshauri vizuri Rais wetu.
     
  2. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii wala sio washauri tena ni mazezeta yake tu hayo!
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135



    Nashukuru kwa bandiko lako, ni zuri sana isipokua jinsi ulivyomalizia.
    Hapo natofautiana na mtazamo wako. Kwa nini udhani wa kunyooshewa kidole ni washauri/wasaidizi wake?





    .
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yakweli haya au tetesi wajameni mimi mbona naona kama haikuji vile.
     
  5. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lazydog,

    Yani hilo ni moja ya tatizo la msingi, moja ya kubwa kuliko yote la wananchi wetu inapokuja kwenye kuchambua viongozi na matatizo yao. Rais anatoa hotuba anajichemshia mwenyewe jukwaani halafu tunasema hana washauri wazuri. Hapo tu ndio nachoka akili.

    Juzi bungeni kaongeza chumvi zake - na Kikwete anajulikana kwa kupenda chumvi - kaongea tofauti na alivyotaarishiwa, kadai akitaka anaweza kukamata mtu yeyote bila sababu, alipokuwa anawahutubia mainjinia kawambia "acheni ujanja ujanja," kana kwamba mainjinia wote ni wasanii, alipokuwa Ikulu Washington akatamka kwenye press conference eti amekuja Amerika kutoa shukurani, aliposhindwa kuvuka daraja Kusini huko akadai hajui kuogelea, kana kwamba kuna mtu alimtayarishia mtumbwi, kuhusu michezo akadai kazi amekamilisha na siku hizi sisi ndio tumekuwa vinyozi, eti nchi nyingine zikiwa na ratiba ya kucheza na Stars wanajiuma uma.

    Uongo mtupu.

    Halafu eti oooh, washauri wake. Kwa mtaji wa washauri basi unaweza kutetea kila kitu Rais anachofanya. Tukimlaumu kwa kuteua washauri wabaya utasema kashauriwa vibaya katika kuteua hao washauri. Na nani? Nani alimshauri katika kuchagua wale washauri waliomletea majina ya washauri waliopendekeza wale washauri walio end up kuwa washauri wa Ikulu?

    Ni kisingizio!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mpaka leo hii hamjamzoea JK ana katabia kaa kuongea mabo jinsi anavyojisikia na ndo tabia yake.
    Na ukichukulia yeye na hao anaotaka waende ikulu damu damu basi mambo mstari.
    Apo ni tabia binafsi utamshauri nini kuna vijineneo ambavyo ni nje ya speech aliyoandaliwa huwa anavitoa tuu kimtindo.
    Tumvumilie labda 2010 atastep down tupate mwingine maanani akipenda
     
  7. M

    Mwanangurumo Member

    #7
    Sep 16, 2008
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imenikumbusha Kipindi nafanya kazi kule Ngara kwa wakimbizi nilikutana na mmarekani mmoja akisema hivi ( You know you Tanzanian you are very wonderful people in this world. I asked him why yuo say so. He replyed! How did you manage to stay ten years without a prestent!! Brothers we do not have a presdent, kikwete can not presdent at all
     
  8. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pals!Read between lines!Hamjamwelewa?Amesema WASICHANA maana yake yeye hao alionao hawamtoshi kabisa ndio maana anajua kule Babati kuna weupe wakuvutia!
     
  9. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...anataka kumuiga King Mswati nini???!!!!!!
     
  10. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,667
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Hivi ni mkwere au mkware...?
     
  11. M

    Mimich Member

    #11
    Mar 13, 2015
    Joined: Feb 10, 2015
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna hadithi fulani ya mfalme **** sijui ndo inafanana na hii??.. Ebu fungukeni wanajamvi..
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2015
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kichwa nazi! !
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2015
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Ni kwa sababu tatizo la kwanza limeshaeleweka na sasa tumaini la wafuatiliaji wa mambo ni plan B.
    Lakini kama mfano akina Gurumo kwao 80m hawajui hata kama zimeingia kwenye account zao, unadhani watapata muda wa kumshauri rais badala ya kusimamia miradi yao inayoingiza mabilioni!?

     
  14. m

    mashingia kuute Member

    #14
    Mar 14, 2015
    Joined: Jan 4, 2015
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatafuta mchumba labda ndo maana anawaita wasichana ikulu. Kwani hakuma wavulana waalimu wanaotafuta kazi?
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2015
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Natamani awasimulie wanangu hadithi maana najua kamwe hawatasinzia... Hata hivyo ameshasema anataka kwenda kulea wajukuu kule kwenye Kijiji chake
     
  16. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2015
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,667
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    ...gurumo the advicer!
     
  17. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2015
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,106
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    TOBAAA ulipataje kazi kwa lugha hii
     
  18. Mgoroko

    Mgoroko JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2015
    Joined: Mar 12, 2014
    Messages: 398
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Raisi kikwete kafanya mambo mengi mazuri sana,hata wewe kuwa na uhuru wa kuhoji huu utumbo wako ni moja ya mambo makubwa aliyo fanya raisi kikwete kukupa uhuru wa kutumia teknolojia.
     
  19. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2015
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    W ewe unashangaa nini hapo? Mbona nyerere alimkalisha kiti moto Paul kimiti pale Dodoma ili ajieleze kwake hela alizojengea nyumba ake pae doma alizipata wapi. Kaa io alikkera wewe basi hata hili la kikwte pia lione kama kawaida ville iwejeraisi wa nchi ahoji watu pesa zao za kujenmea walipata wai ili hal;i kuna vyombo vya usalama?
     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2015
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mshauri mwenyewe Gurumo....Mmmmhhh
     
Loading...