Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli mbiu za uchaguzi mwaka huu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by GY, Jun 9, 2010.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimekaa na kuanza kutafakari, ivi kauli mbiu za uchaguzi mwaka huu 2010 zitakuwaje

    Nikapata japo hizi mbili za CCJ na CCM

    CCJ (ikiwa watapata usajili): "Wamebana wameachia, mwanga mpya umewadia"

    CCM: "kwa ari ileile, kasi ilele na nguvu ileile, Tanzania yasonga mbele"

    and the list continues..........
     
  2. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kilimo kwanza
     
Loading...