Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli mbiu ya lowassa ni tofauti na ya ccm?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ICHONDI, Sep 27, 2010.

  1. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kaulimbiu ya Lowassa ambaye anawania tena nafasi hiyo, ni 'tulifurahi pamoja, tukahuzunika pamoja, tutasonga mbele pamoja na tutashinda.''
    Source Gazeti la Mwnanchi

    My Take
    Mheshimiwa Lowassa??? Hee kweli wajinga ndio waliwao. Hiyo Kauli mbiu inakosa kitu kimoja, kuwa "Tulifisadi pamoja" Wananchi wa Monduli, msidanganyike, JK amemuangukia Lowassa baada ya kuona mambo ni magumu kwake, na atamtia pahala pabaya mkimchagua. Wana Monduli, muogopeni Mungu, Lowassa amewakosea sana, hamkutuma kufisadi nchi, mlimtuma akawatetee. Leo hii anawaambia tulifurahi, tulihuzunika na tutasonga mbele, mbona hawaambii kuwa mlistarehe pamoja? au mlifisadi pamoja? Kitendo cha yeye kujiuzulu U-PM sio kitendo kidogo Wana Monduli!! Is shame and hiyo shame bado anayo, namshangaa anagombea ubunge, hawa watu ni wanafiki sana. Mbona Sumaye alijiachia hayo mambo akapumnzika?

    Wakati yeye akila mikuku na kufisadi nchi, nyie mlikuwa wapi? Politicians jamani the best place for them ni kuzimu, wanadanganya watu kweupe bila woga wa Mungu-- Where is God!! Why God has forsken Tanzania?
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I wonder why Lowassa is still on, I wont be surprized to see him being elected as a PM if he wins the MP so is JK....
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    ndio wale wale...leo maaduwi wakti wa uchaguzi wanakuwa heros...watanzania bana...!!!
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mi nishachoka.....
     
Loading...