Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli mbiu ya Lowassa kugombea ubunge 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyauba, Sep 20, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wanajamvi nimeitafakari kauli mbiu ya MH Lowassa kama inavyoonekanaa katika mabango yake ya kampeni huko Monduli na Kusomeka: Tulihuzunika pamoja....na tutashinda pamoja.

    Je kwa hisia za kawaida mtu huyu ana machungu fulani moyoni mwake na kupitia wapiga kura wake pia anawashirikisha katika kujikomboa kwenye upweke huo..

    Natumai EL ni mwanasiasa mjanja na huenda ana mikakati ya kutumia ajali yake kisiasa kurejeaa kwa kishindo katika uongozii wa juu hapa nchini..

    Tujadili kauli mbiu yake..
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kauli mbiu yake ingefaa kuwa " NILIFISADI PEKE YANGU LAKINI NILIWAFEDHEHESHA NA NYIE"
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani alifanya kosa lipi lisilosameheka jamaniukweli ni kwamba mbali na TETESI za ufisadi juu yake mimi sijaona mtu mchapakazi wa EL,Kama yupo mtaje
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mchapa kazi kwelikweli, alihakikisha kila siku tanesco wanailipa richmond 135,000,000.00 bila ya kuzalisha umeme.
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kosa alilofanya na katu hatosamehewa ni kutumujimu sisi wananchi kwa manufaa yake na mafisadi wenzie pesa waliokuwa wanalipa tanesco kwa siku kwenda richimonduli ingeweza kununua madawa mahospitalini kukawa hakuna sida ya madawa, vitanda vingeongezwa mahospitalini kusinge kuwa na uhaba wa vitanda hali kadhalika mashuleni kungekuwa na vitabu vyote na madawati, barabara zingeboreshwa na huduma nyingi za jamii, leo hii unaona shida wanazowapa watanzania ambao ni maskini kwa kula mlo mmoja kwa siku tena ka chini ya dola moja hata ajitakase vipi wanaichi bado wanamachungu nae!!! :mad2::mad2::mad2:
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...There is a wish I have to grant, na ni huu Uwaziri Mkuu... Mpaka leo haamini angeweza kujitega, kujipiga mwereka na kuanguka mwenyewe! Akikumbuka ving'ora na kufukuza wafanyakazi wa umma akiwa amesimama kwenye jukwaa la siasa, hana hamu
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mkuu capacity charge ilikuwa 152,000,000 daily wazlishe wasizalishe.
    Huyo ndo Richard Monduli mzee wa kuuma na kupuliza
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mie watanzania wengine siwaeleqi kabisa


    kuwatumikia kama huna moyo wa chuma basi inakua kazi

    pamoja na mapungufu yake huyu mkuu, amejitahidi sana katika kuleta UFANISI SERIKALINI, pia kusimamia kwa dhati maendeleo ya taifa lake

    suala la ardhi linajulikana vipi alilisimamia, suala la uwajibikaji serikalini vipi alilishughulikia, suali la elimu vp alilishughulikia, suali la maji hadi sasa ndugu zetu kule wanafaidi vp alilishughulikia

    kwa kweli kuna mengi ambayo ameyafanya na kuwatumikia wananchi wenzake

    ila binaadamu wengine wanaendeshwa na hisia za kichama zaidi kuliko utaifa

    mimi nnamkubali sana, ni miongoni mw ma PM waliothubutu, ingawa maamuzi yake mengine sasa yanamgharimu
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    NICE joke Rutunga
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lowasa ni kichwa nyie.
    Hiyo kauli mbiu ni mwafaka sana, kilaza asingeweza kuitunga hiyo.
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    jizi tu hilo!
     
  12. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Achomwe moto:mad2:
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Rutunga na mdomo wako bana!!
    Kama ni mchapa kazi na msafi kwa nini aliachia ngazi!!!?
     
  14. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyie malizeni tuuuuuuu!
     
  15. K

    Katiki Lamsala Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kwa nchi inayofuata utawala bora, huyu muungwana alitakiwa awe amefungwa kwenye gereza lenye ulinzi mkali. Hayo machache mnayoona ameyafanya kwa ufanisi ilikuwa ni janja yake ya kutaka kula na kupuliza. Hata hivyo kuwa hadi leo ni mtu huru ukilinganisha na utajiri alionao, sielewi kwanini asitulie nyumbani akalea wajukuu. Na kama hana, asaidie hata wa majirani:eyeroll2:
     
  16. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fisadi ni fisadi. Kuna faida gani ya kuiba mabilioni kupitia richmondi na bado tz mgao wa umeme ukaendelea kama kawaida. Hivi unaweza kumsifu jambazi anayeibia wengine na kuwaacha taabani na kwenda kula na familia yake kwamba ni baba mzuri,huku wewe uliyeibiwa ukifa na njaa na familia yako. Poor tanzanians, lazy thinkers and cowards will stand for lowasa. The patriots will stand and say no to him forever
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    hizi ni chuki binafsi, na choyo cha watanzania

    mtu akiwa na pesa basi fisadi


    ukweli utabaki wazi kuwa ni mtu alijitoa kulitumikia taifa lake na watu wake

    ndio maana watu wake wanampenda na atashinda kwa kishindo
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hakika wewe ni miongoni mwa wale Watanzania waliolala fofofo.
     
  19. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    EL alisema alijiuzuru uwaziri mkuu,Kiranja Mkuu akamkubalia,sasa kama ni kichwa inatusaidia nini sasa? Mawaziri wakuu tumeona wengi toka Mwalimu Nyerere, Kawawa,Sokoine Msuya,Salim, Warioba,Samuel,Mtoto wa mkulima.Sasa anagangania nini? one mistake one goal.
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Lowasa jeuri yake itaisha pale mtu ambaye anadai 'hawakukutana naye barabarani' atakapolazimika kutoka 'white house' mwaka huu na kuingia sura nyingine atakayekiita 'kijiko,' 'kijiko,' 'kisu,' 'kisu,' nk!
     
Loading...