Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli mbiu mpya ya JK 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by M-bongo, Jun 18, 2010.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF,

    Katika pitapita yangu leo nimeweza kugudua kauli mbiu ya Mh Jakaya atakayo tumia katika uchaguzi mkuu mwaka huu kama ifuatayo:

    KASI ZAIDI
    NGUVU ZAIDI
    ARI ZAIDI
    TULIAHIDI TUMETEKELEZA!


    Hii ndio kauli mbiu itakayotumika mwaka huu ktk uchaguzi
     
  2. R

    Rayase Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni kauli ya chama au ya JK? i doubt kama imekaa vema
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    imekaa ovyo kabisa
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo yenye red ndo inachekesha zaidi. kwi kwi kwi kwi!
     
  5. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,667
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    'TULIAHIDI TUMETEKELEZA'
    Oooh! My Goodnes" Mmetekeleza nini? What a sick joke! Real I feel sick to my stomach and Im gona puuuuuuke!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Safi sana! Maisha bora kwa Mtanzania yameshatekelezwa.
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wametekeleza kugawana
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Yawezekana walichoahidi na kutekeleza ni kwa ajili ya mafisadi, washikaji wake, wanamtandao na sio wananchi walala hoi kwa ujumla!
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa watanzania ninaowafahamu mimi hii mbona inauzika tu
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Labda walichaahidi kutekeleza ni kuendelea kuwa na shule za nyasi,watoto wengi mitaani,wazazi kubaka watoto,vibaka kuongezeka,mauaji ya alibino,wanachi kuvamia vituo vya polisi,wananchi kuzomea viongozi kwa kutokuridhishwa na utendaji wa serikali , kupopotoa msafara wa raisi,ikulu kumuadhiri raisi mara kwa mara kubadilisha watu wa kupokea magari,raisi kupokea baiskeli za kichina,na magari ya raisi kuchomoka matairi na kuwekewa mafuta ya taa

    kwi kwi kwi kwi kwa kwa kwa kwa haooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo,bure kabisa
     
  11. M

    Mwanaume Senior Member

    #11
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yes, Kasi ilikuwepo Bwana. Don't just ignore everything. Kwani si mliona kasi ya ufisadi ilivyokuwa?. Ilikuwa kasi na ari mpya kikweli kweli, maanake haijawahi kutokea ya aina hii tangu uhuru.
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wana JF Katika pitapita zangu nimenasa kauli mbiu ya JK ya 2010 kua ni hii, Ari Zaidi, Kasi zaidi ,Nguvu Zaidi ,Tumeahidi Tumetekeleza

    Hebu tujadili
     
  13. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wametekeleza wizi wa mali ya umma!!!!!!!!!!!
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Lipi alilotekeleza? Msanii huyu Mwee!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mwananchi akiuguza nduguze wagonjwa katika Zahanati kijijini Kisaki, Bwakila, Morogoro



    [​IMG]

    wagonjwa wakiwa wamelazwa katika Zahanati kijijini Kisaki, Bwakila, Morogoro
     
  16. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    "Serikali haina hela" huu ndio wimbo ambao nimeusikia sana katika awamu hii. Unajua kuna watu ambao wana external locus of control, yaani wao kila kitu wanasukumizia upande mwingine, they can't accept their mistakes. Wewe unakimbilia kusingizia mapato ya TRA, gharama za serikali (ambazo for sure ni fuel costs za ma-V8 ambayo sijaona sababu mpaka kesho ya kuwa nayo mengi kiasi hiki), wakati hali ya hospitali zetu ni chovu namna hiyo. Then leo tunakuja danganywa na Rais kuwa by 2015 kila mwalimu atakuwa ana computer wakati ameshindwa kutimiza simple tasks kama elimu, huduma safi za afya na kuishia kushangilia wimbo wenye kibwagizo cha "kwa hisani ya watu wa Marekani, China, n.k."
     
  17. telele

    telele Member

    #17
    Jun 20, 2010
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaole bagamoyo
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Bubu, hizo picha za Kisaki zinanipa depression! Tatizo ni kwamba hata CCM waje bila kaulimbiu, uchaguzi watashinda tuu. Lakini ipo siku,tena yaja upesi....
     
  19. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #19
    Jun 20, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Nimeipenda hii kwakweli, na ushahidi juu
     
  20. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    siasa si hasa
     
Loading...