Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli mbalimbali za Waziri Mkuu kuhusu mgomo wa madaktari!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Naibili, Mar 7, 2012.

  1. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kauli za mh. waziri mkuu
    “Jambo hili ni la Rais. Hivi ifike mahali tumpe Rais saa 72 kwa sababu eti umebeba maisha ya watu? Mimi hilo siliafiki hata Rais hawezi kuliafiki. Hata angekuwa mtu yeyote asingekubali. Siwezi kumwambia Rais atekeleze hilo,” alisema Pinda. (hapo kwenye bluu waziri mkuu anamaanisha hata alipowaahidi madaktari kwenye mgomo wa kwanza kuwa swala la mawaziri wa afya lipo kwa rais alidanganya umma!, basi kama waziri mkuu alishalipeleka kwa rais ilikuwa ni suala la kumuuliza mh umeamuaje, tuwaambie nini madaktari au katika taarifa yake kwa vyombo vya habari angetoa taarifa nini kinachoendelea.)

    “Haya matatizo ni ya muda mrefu. Dk. Mponda maskini ana mwaka mmoja na kidogo. Baba wa watu wa mwaka mmoja ndio imekuwa issue kweli? Turudi tufanye mazungumzo,” alisema Pinda.
    (hapa waziri mkuu anamaanisha waziri wa afya hawezi kujiuzuru sasa mazungumzo ya nini?)

    “Kama madaktari wana dhamira nyingine fine (sawa).”


    “Ngoja tuone kwanza, itakapotokea tutaona nini la kufanya.”
    (waziri mkuu ameona kuruhusu mgomo wa madaktari ni jambo la mwisho mpaka watu waanze kufa ndo wataona nini cha kufanya au mpaka wananchi walalamike ndo wataona nini cha kufanya)

    mwisho kauli ya madaktari

    "Sisi hatujabadilisha maamuzi yoyote msimamo wetu uko pale pale wa kuweka vifaa chini na hakuna mazungumzo yaliyofanyika na ofisi ya waziri mkuu tangu tulivyotoa tamko letu mpaka sasa na ndio maana tunasema mgomo unaanza kesho (leo) na hivi tunavyozungumza madaktari wanajiandaa," alisema
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    walimpa mwezi mzima akajua wameshasahau. yaani mwezi mzima anauona kama masaa 72!? hahahaaaaa...!!. Bora kufa umesimama kuliko kuishi umepiga magoti.
     
  3. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Tatizo lililopo ni Systemic. Serikali yote imekuwa legelege mno. Usanii, udanganyifu na siasa zisizo na tija. Sasa serikali haina hela, inauza dhamana kwa kasi kwenye mabenki. Tutafika wapi?
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mKUU naomba unielimishe dhamana za serikali imekaaje??
     
  5. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatuna waziri mkuu,huyo ni bogus tu kama walivyo mawaziri wengine.
     
  6. k

    kajunju JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama mh pind anasema tatizo si mponda na nkya kwa nini asijiudhuru yeye.anasema hawa watu wameingia wizarani ndan ya mwaka 1. Kwa nin hawakuyaona haya yanayotokea.kwanini walitumia siasa wakti jambo lenyewe liliitaj hekima,busara na taratibu za utumishi.kama haya yote yameshndikana acha madaktari wagome ili iwe fundisho kwa pinda na bosi wake wanaosema uongo. Wanaouguza pole ila mungu atajaria tuvuke kipind kibaya hiki
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye blue naona MP kashemka. Kama ana msmamo na anasimamia kile anachoamini alitakiwa amshauri Rais na kama Rais angekataa then angejiuzuru............. Ndiyo wenzake ambao wako serious wanavyofanya!! Siyo kusubiri wafukuzwe au walazimishwe kuachia ngazi!!
     
  8. S

    Shembago JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is a shame to our Country having a PM who doesn't understand his obligations!!
     
  9. m

    moma2k JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 541
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 80
    JK anatakiwa kuteua waziri mkuu mwingine.
    JK hana waziri mkuu kwa sasa.
    Nchi haina waziri mkuu kwa sasa.
    Nchi inahitaji waziri mkuu kwa mujibu wa katiba.
    kwani Pindi ni waziri mkuu kwa jina tuu.
    Pinda ni waziri kivuli.
    Pinda haiwezi kazi ya uwaziri mkuu, ni hovyo kabisa.
    My take: Sija wahi kuona waziri mkuu hovyo hapa TZ kama Pinda.
     
  10. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tanzania inajiongoza yenyewe,wanaojiita viongozi wanajali maslahi ya kisiasa zaidi.Nasikia hivi sasa wanapeleka askali Arumeru kwenda kunyanyasa raia,hapo fedha wanazo,lakini wagonjwa wafe, ifike wakati watanzania tuwaambie hapana inatosha
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amenishangaza alipokiri kwa kusema "haya matatizo ni ya muda mrefu....."

    Kwa hiyo madaktari wana haki ya kugoma kwa kuwa ni ya muda mrefu na hayashughulikiwi.
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    pinda ni mwoga sana, anajinyeanyea tu!
     
Loading...