Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli kali za Mrisho Mpoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kazikubwa, Oct 11, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF, mada hii naiweka hapa kwenye jukwaa la siasa licha ya kuwa mhusika wa mineno mikali ni mwana burudani mzuri. Mwimbaji nguli mwenye tamathali za semi, mwenye kauli kali zenye misimamo ya kisiasa amekuja na single kali yenye nukuu zifuatazo, kwa uchache ni:

    1. Wazito wengi nchini wamekomaa sana ki mawazo na fikira. Lakini ukomavu wao upo kuanzia shingoni kwenda chini.
    2. Aliahidi akipata nauli atakwenda kwa mjomba, lakini sasa hataki kwenda tena na hataki kuulizwa kwanini
    3. Amechoka na ameshindwa kuvumilia jinsi hali ilivyo sasa nchini, waliokuwepo sasa tumewachoka, na hao wanaojiandaa
    kuingia hatuwaamini kabisa, bora liwe hivyo hivyo liwalo na liwe.
    4. Maneno ya kitoto kwa watoto ni utani tu, lakini maneno ya kitoto kuwaambia watu wazima ni upumbavu, hatutaki
    kudanganywa.
    5. Sisi tunachagua mavi ya panya kwenye mchele wewe unatuletea kuni zenye maji ili tupikie, hii ni dharau hatukubali.

    Wadau maoni na mitazamo yenu kisiasa ni muhimu, naomba tutupie humu.
     
  2. S

    Soze Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Uliwapaka wanja sasa wamekupaka pilipili machoni

    Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Litakae mchoma ndio linamuhusu....
     
  4. T

    Tsidekenu Senior Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahaa ila huyu jamaa huwa anaongeaga vitu vya maana saa zingine.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Walitupima viatu mwaka jana... leo tena wanakuja kutuuliza"mnavaa size gani?";
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    1.Ukipewa kipande cha nguru kabla haujakila muulize kaoshwa? kama hajaoshwa usile...
    2.Chura anapenda maji lakini siyo ya moto
    3.Chiriku mzee akamatwi kwa makapi
     
  7. h

    hacena JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtoto wa nyoka hafundishwi kung'ata
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kesho watakuuliza rangi gani,kisha aina gani?
     
  9. k

    ksalama0 Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akuzuiaye kukomba mboga anataka Ushibe....
     
  10. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nyoka hana kiuno ndo maana havai shanga---(shangazi ya mpoki)
     
  11. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukisikia buuu,ujue ni bomu. Kutumia roho za watu kama mtaji wa kisiasa ama.njia kuelekea ufukweni ni ujinga...Adela nyosha kidole!
     
  12. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,621
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Kukumbatia maji km jiwe ni ujinga....
     
  13. S

    Saskatchewan Senior Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukitema mate juu yatakurudia mwenyewe!
     
Loading...