Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli hii ya spika Anna Makinda Inashangaza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 2015, Aug 26, 2011.

  1. 2

    2015 Senior Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau
    wakati wa kipindi cha bunge cha leo Letcia Nyerere alitaka Mkulo ataje makampuni yaliyopata pesa za stimulus package, Kilichonishangaza ni pale spika aliposema "Wizara mmeniangusha kwa kuwa mlipewa miezi miwili", Najiuliza kwani yeye ni sehemu ya serikali? au hajijui kuwa yeye ni mbunge anayetakiwa kuisimamia na kuishauri serikali na sio kujifanya kuwa sehemu ya serikali.
    Wadau mnasemaje
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bi Kiroboto yumo yumo tu, mradi siku zinaenda. Sijui hata kama anafahamu kwamba anatakiwa asimamie upande upi
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ameongea vizuri tu hakuna kosa hata kidogo. Kosa umefanya wewe kwa kutomuelewa vizuri anamaanisha nini.
     
  4. 2

    2015 Senior Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niambie kivipi sijamuelewa, navyoelewa spika amechaguliwa na wabunge ili awaongoze katika kuisimamia na kuishauri serikali. Hapa sema lako wana jamvi tulione
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hata nikieleza bado hutaelewa kwasababu ID yako yenyewe inaonesha bado hujazaliwa. Una miaka minus 4.
     
  6. 2

    2015 Senior Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nisihangaike na ww, nishakuona huna uwezo wa kuchambua mambo, ulitakiwa useme sijamuelewa hapa na hapa na sio kuja na eti ID yangu inaonesha sijazaliwa, kwambia nani hii ID inamanisha mwaka wa kuzaliwa, Tumia akili kufikiri na sio masaburi, na uache kuchafua hii post huna la kujibu weka masaburi yako chini
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,161
    Likes Received: 4,830
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida, Sugu Moto chini.
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa kwani yeye certainly ni sehemu ya serikali. Pia anafurahi pale kila mbunge au waziri anapotimiza wajibu wake kwani kazi yake inakuwa rahisi.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ulinifurahisha juzi Jairo aliporudishwa kazini kihuni na mhuni mwenzake. Pale niligundua akili zako zilikusaidi. Lakini naona sasa umeanza kuazima kichwa cha mwendawazimu. Hivi lini utaacha kupinga haki na ukweli wewe? Nimeamini Mungu ana watu wengi sana
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Najua una hasira kwasababu nimekufundisha kiswahili kule.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    wewe ukisoma namba unadhani ni umri tu. Mkurya gani shoga jamani?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    teh teh teh
     
  13. comson

    comson JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Mmmh mmmmh bi kiroboto hayuko kama we unavyofikiria.......
     
  14. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Masaburi on work
     
  15. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mwita mpaka muda huu hela za nape umezitafuna hasa. Endelea hivyohivyo kusifia utumbo wa magamba mradi mkono wako uende kinywani.
     
  16. T

    THE INC Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  17. T

    THE INC Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mother ametupa mwanga juu ya uelewa wake. Mpaka hapo alipo hajui kazi yake hasa kabisa ni nini
     
  18. T

    THE INC Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kukicha imekuwa aheri ya jana
     
  19. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa maneno yako haya nadhani nimeelewa kuwa humu huwa tunawasiliana na mtu mfu maana ID yako in 25 hivyo ulizaliwa AD25. Nahisi ulikuwa mmojawapo wa waliomsulubisha Kristo. Maana hoja zako zote huwa sioni uzalendo ila tabia za kirumi rumi tu.
     
  20. KADAMA

    KADAMA Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mama yupo tu kama yupo, ila analinda maslahi ya serikari
     
Loading...