Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli hii ya Dr Slaa ni utabiri au nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Joblube, May 19, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati wa kampeni ya uchaguzi wa mwaka jana Dr Slaa alisema kuirudisha CCM madarakani ni sawa na kujitafutia maafa. Hali inavyokwenda sasa Serikali imepigika, wananchi wamepigika. Mnaionaje kauli yake hii jamani ?
     
  2. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utabiri umeshatimia, ndio maana hata majimbo mengi yaliyochagua wabunge wa CCM wameshaanza kuwachoka mapema kabisa.
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My opinion:Kiona mbali huyo bana Joblube
     
  4. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kwa hali hii tutegemee kuona vichapo vikiendelea kwa wabunge wa ccm katika majimbo mbalimbali.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa upepo ulivyo ****** anaweza asifike 2015.
    Watanzania wanauawa kama wanyama, hii haijawahi kutokea tangu utawala wa serikali ya awamu ya kwanza mpaka serika ya zama za uwazi na ukweli. madini yetu yanachimbwa na hawa maumbwa koko tukidai tunapigwa!

    Kuna kila dalili ya mapinduzi kutokea Tanganyika sooner than later.

    Freedom is coming!
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio utabiri, kulikuwa na viashiria vingi sana ambvyo hata mtu asiyekuwa na akili timamu angejua tu kama nchi itakuwa hivi ilivyo kwa sasa. Labda na mimi niseme kwamba kutokana na viashiria vilivyopo sasa hali ya maisha ya watanzania itazidi kuwa mbaya sana na kwa kuanzia mgao wa umeme umeanza leo baada ya kuelezwa mipango mingi saaaana ya kumaliza tatizo hili. Hili ni pigo kubwa sana kwa wajasilia mali wanaotegemea umeme kuendesha maisha yao.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu kuna kila dalili ya wananch kuchoshwa na longolongo za watawala n.b sio viongozi. Yaliyotabiliwa yatatimia soon subiri apatikane wa kumfunga paka kengere,utajione uhuru wa kweli tunaolilia ukipatikana huku tukiwapeleka wabadhilifu wote mahakamani,ambao kwa sasa list inaongeza kila uchao.
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Slaa hakutabiri bali alieleza yale aliyoyaona na jinsi CCM wanavyojipanga kuifilisi nchi hii, kwani miongoni mwetu nani hajui hilo?? Mateso yataendelea kadiri CCM itakavyokaa madarakani
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    -Kwa sasa Watumishi wa serikali wanakula mishahara ya mikopo toka mabenki ya biashara.
    -Miradi mikubwa yote ya ujenzi mabarabara imeshasimama.
    -Bei za mafuta ndiyo hizo.

    Na Mimi NATABIRI sasa kuwa kutokana na ukata huu wa serikali, vyuoni kutakuwa na migomo na maandamano mingi sana kutokana na usanii utakaofanywa na HELSB, maana lazima pia watakuwa wamepigika.
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Freedom is coming!
    [/B][/QUOTE]
    2day!
     
  11. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami ngoja nitabiri kwa hali ya kukopa salary jk atajisingizia ugonjwa aachie ngazi ili makamu wake aibike kwa gharika ya mateso inayo kuja
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Utabiri ulishatimia muda mrefu mkuu,hali ni mbaya sana sasa hivi.Tutaona mengi mwaka huu.
     
  13. inols

    inols JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I feel like eating Him alive, i doubt if He real sleeps in the state house nowdays otherwise i think this guy spends all the nights with his crew of Sangomas headed by Sheikh Yahya. Thats why he could easily come up with the scheme of shifting our minds over important issues to Loliondo kwa Samunge, I prophesize a time will come He will run dry of all the schemes, and left with the option of surrender his authority of presidency to the Army (before they topple him) till the call out of new election.
     
  14. s

    seniorita JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhh the signs of time....terror all around
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ilisemwa hatotawala, yani nchi haitotawalika chini yake. kweli yametimia. kiaina Dr. kama anatawala vile.
     
Loading...