Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli hii inanikera, nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Oct 30, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kila tukiwa na mtafaruku na mama watoto wangu ananambia kauli hii "Nitawapisha wengine waje wajaribu, nina kwetu" Hivi mwanamke aliyeolewa, yuko ndani ya ndoa zaidi ya miaka 10 anaweza kuendeleaje kufikiria kurudi kwao badala ya kufikiria kujenga mji wake ambao unaweza kuwa kimbilio kwa jamaa zake wanaoweza kuwa na matatizo?
    Akili au matope??????

    KAULI HII INANIKERA SANA!
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inategemea mnagombana kwa ajili ya kitu gani,kama kuna tishio la wanawake wengine kwake unataka aseme nini ili akuzime ili maisha yenu yaendelee?

    Mwanamke siku zote fimbo yake ni mdomo hivyo kama unakereka na kauli kama hizo basi mtendee yaliyo mema na yasiyomtishia ndoa yake.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Jaribu kuweka na kiini cha ugomvi, pengine wewe ukawa ndio chanzo cha kila kasheshe kiasi mwanamke kaona yanaelekea kumshinda.
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kama yapi Jose?
    Ameolewa kwa ndoa ya kanisani;
    Tumejaliwa watoto tena kwa kuchanganya jinsia;
    Anaishi kwake;
    Sina hawala;
    Nifanyeje ndugu yangu!
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kwa wanandoa chokochoko za hapa na pale huwa hazikosi; huwa ni kuheshimiana tu ndo amani inakuwemo ndani.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mambo ya ndoa hayanaga ushauri! Maanza hazifanani, chukua mdomo wake, changanya na actions zako, utapata majibu!
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Kama hizi ndio lugha zako za kumwongela mkeo unategemea nini? Hivi kweli mke unayempenda kwa dhati hata akikosea unaweza kuwaambia watu kwamba akili zake ni matope! Kweli? Huna heshima kwa mke wako, labda una unao waheshimu ndio maana anataka kuwapisha wenye akili nzuri.

    Jifanyie assessment ya jinsi gani ambavyo huwa unahandle huo mtafaruku, kamwombe samahani kwamba umemtukana kwenye mhadhara wa watu wa JF na kwingine kote utakakokuwa umewahi kuyatamka haya.

    Kifupi: Jichunguze, umenikera kweli kweli! Hivi wanaume wa siku hizi tukoje? Inaonekana hata siri zake zingine unatangazaga wewe, ndio maana anaona unamdharau wazi wazi!

    Akikosea mwabie, haya ulitakiwa umwambia yeye, sasa unatuambia sisi tukamwambie au?
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna mengi katika maisha ya ndoa zaidi ya watoto, haijalishi ni ndoa ya kanisani au msikitini,kama huna hawala ila mazingira yote yanayokuzunguka yanaonesha hivyo unategemea nini toka kwa mwenza wako?

    Maisha ya ndoa ni magumu sana hasa kwa vile nyie mmekutana huku mkiwa mmelelewa katika mazingira tofauti hivyo kuoneshana tabia tofauti ni jambo la kawaida na yafaa ukawa mvumilivu kwa mwenzio,na kama unaona hukosei basi kaa nae chini na zungumza nae jambi hili na mtafikia muafaka maana kwangu mimi si rahisi mwanamke kukwambia ana kwao na kusiwe na sababu inayomfanya aseme maneno hayo.
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Action kama zipi ndg yangu?
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Joseph na Kanigini hamjui tu vile mmenipa amani na ushauri wenu!yani full mwanaume aliye na busara!
    mi hata siongezi!nahisi ntaharibu mapwenti
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Unajua kimya kingi mshindo wake mkari;
    Si kwamba kauli hizo namwambia yeye wala m2 mwingine. Mimi binafsi huwa napenda mambo yanayohusu ndoa tuyamalize sisi wenyewe; ila yeye hupendelea kuwahusisha wa2 wa kwao na kutishia kuondoka kurudi nyumbani kwao. Sasa kwa kuwa muda umeenda na umri ndo hivyo umeenda; nimeona niwauliwe wanaJF ili nipate ushauri.

    Kama nimekuudhi nisamehe ndg yangu!
     
  12. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inakera kweli, sasa huyu mwananke ana matatizo, kwanza yawezekana anasema hivo kukutisha unajua tena wanawake akili zao ndogo saana, pili yawezekana ni mambo ambayo aliyazoea kuyasema bila kumaanisha, au background ya familia yake wazazi walikua wanatishana mbele ya watoto mambo kama hayo, ila kama hana makosa makubwa ya kumwacha, mpende mtimizie ilyo haki yake, nadhani mtaelewana kwani kupishana kimawazao katika familia ya wawili mbona kawaida, mwanaume pia unakosea, ila maana na msingi kusaeheana wongo jombaaaaaa
     
  13. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Zaidi ya miaka 10 unafikiri sijawahi kuzungumza naye tukiwa wawili? Ila washwahili wanasema tabia haina dawa! Kumvumilia ni kumfanya atoe mapembe na kuendekeza dharau ya kunitishia mara kwa mara akijua wazi kuwa sina mpango wa kuwa na mwanamke mwingine hata kama ikitokea tukatengana kwa sababu yoyote ile.

    Tatizo kubwa ni namna anavyodekezwa na ndugu zake + wazazi wake!
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Basi jaribu kukaa na huyo mwenzi wako akueleze nini haswa huwa kinamkera toka kwako....pengine huwa hamna wasaa wa kurekebishana pale mnapokoseana zaidi ya kutumia maneno ya hasira na kejeli...
     
  15. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa ushauri mkuu, ila kauli hiyo inakera sana!
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu akili za wanawake wengi kama sio 98% walioolewa huwa ni kurudi nyumbani tu.....ukikuta wachache wanaojiweza huwa wanakaa na familia zao na wako confident hata wakiachika watakaa wenyewe bila kurudi nyumbani.....
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Fikiria kesi ndogo kama hii;
    Amechelewa kurudi nyumbani; anakukuta uko nje; unamuuliza mbona umechelewa hivi ulikuwa wapi?
    Jibu; Eh! Baba fulani nisiongee ma marafiki zangu eti kisa nitaulizwa? kama ni hivyo ni bora nikupishe waje wengine wajaribu!

    Utajisikiaje kwa jibu la namna hiyo??? Inakera!
     
  18. M

    Mundu JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakwangu huwa anasema..."hapa siondoki ng'o..."

    Huwa ananiambia "kama kuondoka niondoke mie"

    Huyo wa kwako Tutor B yupo poa kabisa hahaha

    Anyway, wanawake/wake zetu mara nyingi wanajifikiria kuwa wapo insecure...sijui kwa nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kweli wala hakuna anayepinga mwanawane
     
  20. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Mkuu;
    Hawajui kuwa huko nyumbani kuna Mwanamke aliyeheshimu mumewe ndo maana hiyo nyumba inadumu hadi sasa?

    Na kwa nini sisi wanaume huwa hatuwazi kurudi majumbani kwetu wakati wa migogoro?

    Je! Hawajui kuwa familia inaundwa na baba, mama na watoto? Iweje mwanamke awe na mawazo ya kurudi kwao kuiterekeza familia yake? Hapo ndo najiuliza hadi wengine wananishangaa kwa kutumia maneno makali JF!
     
Loading...