Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli ambazo wanawake wanapenda kuwaambia wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Mar 12, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [FONT=&amp]
    [/FONT]

    [FONT=&amp]Katika utafiti wangu nimegundua kuwa kuna maneno ambayo asilimia kubwa ya Wanawake wanapendelea sana kuwaambia Wanaume.[/FONT]
    [FONT=&amp]Nitataja Baadhi….[/FONT]
    [FONT=&amp]1 [/FONT][FONT=&amp]Kwa kuwa umepata ulichokuwa unakitaka...sasa unaniona sina maana tena.[/FONT]
    2- [FONT=&amp]Wewe unataka kunichezea tu. Hauna malengo na mimi[/FONT]
    3- [FONT=&amp]Ni kipi hasa kinachokufanya uniringie?[/FONT]
    4- [FONT=&amp]Nataka unipe pesa leo, lazima nisolve hii problem leo siwezi kusubiri kesho.[/FONT]
    5- [FONT=&amp]Wakati ulipokuwa hauko na mimi ulikuwa ukimmega nani?
    6-[/FONT]
    Katika Wanaume na wewe Mwanamme? Una nini hasa cha kunishtua?
    7- [FONT=&amp]……………………………………………… Endeleza List


    [/FONT]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    -Usione vinangaa vimeundwa....hapo yatakiwa hela ya saluni
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mwanaume gani wewe huna mbele wala nyuma kama mche wa mbuni
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wanaume hujawaona!
     
  5. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Boyfriend wangu wa zamani alikuwa ananijali(hapo umechokwa tayari), Kwani nikit.... itakuwa na alama hii,
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umesema kweli........

    nyingine....Mwanamme utakuwa wewe?? Wanaume wana Ma Benzi na majumba mazuri
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona umefanya hapa ni kisima cha nye.....e
     
  8. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    "Kwanza hauni do vizuri"
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Boflooooooooooooooo!!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    heshima kwako mkubwa....
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Akiwa anatikisa kiberiti,iwe ndio mwanzo na mwisho wa mimi na wewe kujuana.
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nyingine.......Boyfriend wangu wa zamani alikuwa anani do....mpaka unajisikia hasa......na chest yake ilikuwa nzuri
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi maneno yote hayo.....saa hiyo mkiwa mmetufanyaje...?..maana ki ukweli kwa maneno tunayo....
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mwanaume mzima unabeep, mi ntafanyaje sasa?
     
  15. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Au utasikia anasema, kama hutaki kunisaidia shida zangu, niambie nitafute mwanamme mwingine?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kuna mengi mmeyasahau....malizeni kuorodhesha yote....then tuwakumbushe.....
     
  17. Kibua

    Kibua Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwanaume gani wewe..mwanaume suruali..hata nanii yako ndogo..tena nimesema unikome.!
     
  18. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ukitaka kujua unapigwa sound ya hela utasikia" Baby nikuambie kitu.............. au Unajua nini Baby...............
     
  19. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kutwa kucha napanda daladala mie, gari mwanaume huna, nyumba yenyewe ya kupanga tu lakini unavyokoroma usiku hata haya huna! Hela za kubadili mboga tu shida, looh mbona wantesa? Basi useme kunako majamboz wanpagawisha mtu mwenyewe una kibamia, looh!Kweli nimekuchoka!
     
  20. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda mnavotupa attention anyway. . .

    By the way naomba kujua jibu ya hapo "kwa kuwa umepata ulichotaka" wanaume ni kweli mkishamaliza nia zenu manabadilika? lol.
     
Loading...