Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katunukiwa PHD?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Nov 26, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wama
    s9.jpg
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    thubutu!yaani hadi huyo apewe kama ya mme wake!!hakuna kitu,alialikwa kwenye graduation ya watoto wa chekechea!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    heeeeeee jumba la JK never seen woote wasomi wenye miPHD kibao ukijumlisha yoote sasa imefika 16 zake na mke wake hv UPROF hawawezi kupewa???
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ndiyo ujinga baadhi yetu tunaulalamikia kuhusu matumizi ya "academic/graduation gowns", hawa wake zetu na mavazi hayo wapi na wapi?

    Nimeona mapicha (ikiwemo hiyo) na habari kuhusu Mahafali kule chuo cha uongozi wa Mahakama Lushoto ambako inaelekea kila kiongozi aliyekwenda na mkewe basi alivikwa joho yeye na mkewe. Inaashiria nini hii? Wengine hayo makofia ya duara tunayaheshimu kweli.
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongera sana mama
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,720
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kwa mtindo huu wenye PhD za ukweli tunakereka sana. Hawa jamaa wanashusha heshima ya Hilo vazi na digrii ya uzamivu kwa ujumla.
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mi naona sasa kazi za kiaccademics zimengiliwa wapige marufuku uvaaji wa
    majoho kiholela
     
  8. N

    Ndole JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi mimi huwa najiuliza watu wanaosimamia elimu hapa Tz wamelala usingizi au vipi? sijui wanaitwa nani vile, hawa jamaa hawajui thamani ya elimu hata kidogo. Mtu kama Kikwete hastahili kuitwa DK. sehemu yoyote hapa duniani kwani hana degree tatu au degree yoyote ya dawa za binadamu au wanyama.
    Pumbafu sana hawa jamaa, nimewasahau....
     
  9. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kinageuzwa siasa katk TZ !
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    alikuwa anasomea nini tu??
    ametunikiwa PHD ya nini?
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :shock: Nimepatwa na shock......
    Sasa Salma na yeye kwa ninialikubali kuvalishwa?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This is too much, kuna haja ya graduates wahusika kuwa wanagomea wanapoona upumbavu wa shahada zisizo na msingi
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hajawahi kuvaa tangu azaliwe, golden chance

    jamani ndugu zetu, mkiona wasiofaa wanavaa haya majoho mkatae kushiriki nao na ikibidi muende na nguo zenu bila majoho... kwani sheria inasemaje mtu kupewa shahada (kuvishwa kofia) bila joho??

    hawa wengine wanatia najisi hizo nguo za heshima
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa mwenzio ni wako
     
  15. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    NDIO MAANA WENGINE TUMEAHIRISHA KUSOMA PHD indefinitely Ya nini kama kila mtu anatunukiwa bure..nasubiri nami nijepewa bure.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na elimu ya mwenzio yako sio??

    kama ni hivyo msomi mmoja tu anatosha kuifanya tanzania nzima kuwa nchi ya wasomi sio?
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    mtoto wa mwenzio ni mkubwa mwenzio
    :focus:kuna haja elimu ya juu kubadilisha aina ya vazi siku ya mahafali mana lishaingia uchuro.
     
  18. k

    kapongoliso JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hawa ni wataalam wa kuchakachua. Hufika muda hata wenyewe huwa waajichakachua. Sasa we mtu bila woga anachukulia PhD kiulaii wakati watu waatabika kuipata.
     
  19. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hongera ya nini kiraka huyo...hata ualimu wake wa primary vyeti vya kuungaunga.Ningetukana lakin naogopa ban..wacha niishie zangu kwanza,Uso kama lapa.
     
  20. driller

    driller JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    aaaah wapi huu ni wizi jamani...! jamani hebu tuwaconside na wale ambao wanapiga misuli kuzipata wakati wengine wana pigiwa makofi kisha wanapewa..! na hivi huwa zinakua ni za nini hasaa..?
     
Loading...