Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katuni za Zuma kwenye magazeti huwezi amini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Synthesizer, Jul 6, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Wana JF, leo nimetumiwa toka South Afrika katuni za Zuma zinazotoka kwenye magazeti ya huko, nikakumbuka enzi zile Mwinyi anasema UD walimtukana matusi ya nguoni nikaona yaani zile picha za mzee Punch za Mwinyi ni cha mtoto kabisa kulinganisha na hizi katuni za Zuma zinazotolewa magazetini.

    Niliuliza kwa nini wanamchora Zuma na shower head nikaambiwa kuna wakati alikuwa na kesi ya kubaka, na alipoulizwa na judge kama alivaa kondom kabla ya kujifua alijibu kwamba baada ya mechi alijiwahi bafuni kupata shower, na ikawa chanzo cha kuchorwa na shower head. Nadhani wenzetu kule Sauzi wako dunia nyingine kabisa katika freedom of expression!
     

    Attached Files:

  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    pole yake.
     
  3. w

    wikolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hizi nazo kali. Kuwa kiongozi wa uma inataka moyo sana!!
     
Loading...