Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katuni ya leo: Walivyokuwa kabla na baada ya nyerere kufariki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 15, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    View attachment 15344

    AIBU YENU MAFISADI!!

    Obama nchi yake ina kila kitu kiuchumi lakini hana kitambi. Nyie nchi zenu matatizo lakini mumefura kama vyura wa masika.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Hata rais wetu hana kitambi!
     
  3. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu NATA - Hilo ni fumbo...... nadhani hapo utanielewa.....
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mambo ya kujilimbikizia mali hayo.
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ndio maana Azimio la Arusha walilipiga vita sana walikuwa wanajua tu Mwl.Nyerere akichomoka tu wahoo haooo majivitambi

     
  6. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataje kwa majina
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Go to school.
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu Ong'wise, asante kwa ujumbe mzito uliomo kwenye katuni hii. Kuna ukweli ndani yake.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hata el hana kitambi
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimefuta usemi wangu mkuu.

    Na wewe futa basi huo uzi wako hasa maandishi ya red.
     
  11. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante sana Mkuu. Na mimi nimerekebisha. AMANI ITAWALE!
     
Loading...